• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bỏ phiếu nhanh tay , nhận ngay quà tặng

Status
Không mở trả lời sau này.

TuanQuang

cám ơn các bạn. mình phải đi có chút việc bây giờ. bạn nào chưa nhận đc quà thì 22h tối nay mình chuyển nhé . Thanks

TuanQuang

Đã chuyển quà cho các bạn . ai chưa nhận được quà thì thông báo cho mình biết nhé.Thanks

NguyenTu

Super V.I.P
Mượn topic này của MOD để ủng hộ MOD Nguyenpa, không biết có vi phạm pháp luật, thể lệ cuộc thi không nhỉ????????

hoangvinh1977

Trong thời gian qua đã có rất nhiều bạn ủng hộ, vote cho mình. Mình xin chân thành cám ơn sự ủng hộ của mọi người . Không biết nói gì để cám ơn các bạn chỉ có món quà nho nhỏ để thay lời cám ơn của mình thôi . Cám ơn và chúc các bạn mạnh khỏe + thành công trong cuộc sống và công việc.

Vote cho mình theo Link này nhé.

Đừng quên kiểm tra hộp thư sau khi ủng hộ mình nhé​
! ;;);;);;)

Mình bầu bạn theo link bạn đưa rồi đó :) =D>=D>=D>=D>

nhatnam1983

Đã có những người phản ánh sai sự việc của anh TuanQuang nhưng cá nhân em nghĩ đó là do họ tức tối mà thôi, anh đừng bận tâm. Vui là chính chứ PVD đâu mua nổi điếu thuốc lá phải không anh? :)

khanhngoc_vr

Đã có những người phản ánh sai sự việc của anh TuanQuang nhưng cá nhân em nghĩ đó là do họ tức tối mà thôi, anh đừng bận tâm. Vui là chính chứ PVD đâu mua nổi điếu thuốc lá phải không anh? :)

Anh nói rất hay - ủng hộ anh TuanQuang :)

minhson123

Chúc mừng MOD TuanQuang đang đẫn đầu và cách xa các đối thủ khác - Thêm phần chiến thắng vote bác 1 phiếu :)

TuanQuang

Quà đã đc chuyển đến các bạn . bạn nào chưa nhận đc quà thì vui lòng cho mình biết nhé . Thanks

XuanTruong

Super V.I.P
Quà đã đc chuyển đến các bạn . bạn nào chưa nhận đc quà thì vui lòng cho mình biết nhé . Thanks

Vừa thắng cá độ hay là đi vay đấy!!! Thấy hôm qua có 2 mấy ngàn mà hôm nay đã hơm trăm ngàn PVD roài???:-?:)):)):))

socola2008

Chào anh chàng đẹp trai và hào hoa nhất PV!!! Chúc TuanQuang luôn vui vẻ, hạnh phúc!
(đã bầu cho bạn rồi đó nghen!)

"đẹp traihào hoa nhất PV" là do ai phong tặng vậy?Bạn hả? :D

Last edited by a moderator:

TuanQuang

Vừa thắng cá độ hay là đi vay đấy!!! Thấy hôm qua có 2 mấy ngàn mà hôm nay đã hơm trăm ngàn PVD roài???:-?:)):)):))

anh Trường có cần em Show hàng ko? em bỏ ra vài trăm để cho chiến dịch này thôi . tài sản của em chắc anh mà nhìn thấy sẽ ngất mất =))=))

PhuongAnh

anh Trường có cần em Show hàng ko? em bỏ ra vài trăm để cho chiến dịch này thôi . tài sản của em chắc anh mà nhìn thấy sẽ ngất mất =))=))

Đến em nhìn tài sản của TuanQuang còn lắc đầu nữa là :p:p:p:p:p:p

XuanTruong

Super V.I.P

Hèn gì đến Man còn ghen! Đòi chơi PVD tay đôi với TuanQuang đó!!!=))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.