• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Python Libs Full cho V2

CHUVANTHUY

a ơi, liệu cái này có chất lượng k a??? e down ve dung ma toan k cài dc ak? lần này k bit khá hơn k? hjx

saodoingoi142

Moderator
a ơi, liệu cái này có chất lượng k a??? e down ve dung ma toan k cài dc ak? lần này k bit khá hơn k? hjx

Bạn đang dùng máy gì?Hãy thử vào Down và cài lại đi nhé!Nhưng trước khi cài bạn hãy nhớ đọc kĩ hướng dẫn sử dụngnhớ gỡ bỏ hết những cái bạn cài trước đây liên quan đến Python_Libs,rồi sau đó mới cài lại cái này nhé!!!;;)

Chúc bạn cài thành công!!!​

NgTuong

Sao dow về k thấy hien lên icon python , hình như thiếu PythonScriptShell thì phải ?

Kenkute93

Ai cho em xin bộ python chuẩn nhất cho n72 mà có thể dùng dc tất cả các phần mềm việt hoá trên pdaviet này em xin cảm ơn

Tiện thể cho em hỏi tại sao em cài python 1.45 vào máy rồi mà cứ bấm vào icon thì bị bật ra bấm vào mấy kái phần mềm vh cũng bi bat ra

saodoingoi142

Moderator
Ai cho em xin bộ python chuẩn nhất cho n72 mà có thể dùng dc tất cả các phần mềm việt hoá trên pdaviet này em xin cảm ơn

Tiện thể cho em hỏi tại sao em cài python 1.45 vào máy rồi mà cứ bấm vào icon thì bị bật ra bấm vào mấy kái phần mềm vh cũng bi bat ra

Máy N72 của bạn là dòng máy chạy OS8.1_FP3_S60v2 nên dĩ nhiên vẫn có thể sử dụng dùng được Bộ Python này nhé!!!Chắc có lẽ bạn làm chưa đúng như hướng dẫn nên nó báo lỗi vậy đó.Hãy kiên nhẫn gỡ ra hết rồi cài đặt lại xem sao chứ mọi người ai ai cũng làm được cả mà!!!;;).
Bạn có thể vào đây tham khảo thêm với Bộ cài này xem sao!.Và bạn cũng hãy nhớ đọc kĩ hướng dẫn sử dụng và 1 số bài viết của các thành viên khác trước khi sử dụng cái này nhé!!!;;)

anh ơi sao bộ này của anh cài đặt xong sao không thấy gì thay đổi máy vậy?
em không thấy có phần nào sử dụng cả anh chỉ dùm em nhé

Sanvu88

Member
Cái này là 1 dạng ngôn ngữ lập trình cho đt dùng để chạy các phần mềm chạy trên nền python chứ có phải là ứng dụng đâu. Cài cái này rồi chọn 1 ứng dụng trong box python tải về cài và xài bạn nhé ;)

hailua_tq

Minh caj roi ma tai vj du nhu x_jar hay xpgt ma kug ko chay dc

Lưu ý viết tiếng Việt có dấu đầy đủ nhé bạn!

Last edited by a moderator:

doanduylong

Tình hình kả nhà cho mình xin kái link down data đc k mình dùng uc 7.9 hay opera 6.1 k thể down đc file đính kèm kác pác thông kảm mình là bộ đội k qc đc giúp mình vs nhé mà tiện thể ns ý này cho bqt những ng như mình thường k pc đc nên kác pác và mem share pm gì thỳ tiện thể cho xin kái link down nhé đính kèm k down đc ạ mà up lên 4shared vs nhé thank for all