• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập 24 truyện tranh.

i_love_baby387

Tặng các bác chương trình này mà down truyện tranh nè

Chương trình này lấy nguồn truyện từ trang vuilen.com nhé.

Rất dễ sử dụng chạy chương trình, chọn tên truyện, chọn số tập sau đó ấn nút lấy link. Sau khi ấn nút này nó sẽ đơ một hồi ( lấy dữ liệu từ mạng về ) khoảng vài phút sau hết đơ sẽ hiện nút download:D:D

Download nhanh lắm, em down bộ truyện tranh 30 tập mất chưa đến 2h :D

Quên mất , tên ct là Total comic lite .

Download here

BuuPhucCT

Well-Known Member
hix hix đúng là hại mắt lắm ,em cận 1,5 oy :(( nhưng mà ko xem thì thui chứ mà xem thì ham lắm ,mọi người thử đọc truyện hiệp khách giang hồ đi ( truyện của hàn quôc) hay lắm:D

Nên xem trên laptop thì OK hơn còn trên mobile thì chỉ nên xem truyện chữ dạng ebook bằng ebook reader hay là mua cái PPC phone rồi coi cho đã mắt.

MinhThang

Manager
Tặng các bác chương trình này mà down truyện tranh nè

Chương trình này lấy nguồn truyện từ trang vuilen.com nhé.

Rất dễ sử dụng chạy chương trình, chọn tên truyện, chọn số tập sau đó ấn nút lấy link. Sau khi ấn nút này nó sẽ đơ một hồi ( lấy dữ liệu từ mạng về ) khoảng vài phút sau hết đơ sẽ hiện nút download:D:D

Download nhanh lắm, em down bộ truyện tranh 30 tập mất chưa đến 2h :D

Quên mất , tên ct là Total comic lite .

Download here
PM hay quá hả em anh đang down đây, mà nó đọc bằng cái gì vậy. Down về nó nằm chỗ nào hổng thấy luôn.

i_love_baby387

PM hay quá hả em anh đang down đây, mà nó đọc bằng cái gì vậy. Down về nó nằm chỗ nào hổng thấy luôn.

Down về nằm ổ C trên PC đó anh :D Nó là dạng ảnh mà, click vào đọc thẳng luôn:) Hình như trước có ai giới thiệu cách đọc truyện kiểu này qua x-plore thì phải, hình như là CaoMinh. Mà tốt nhất cứ đọc trên Pc cho đỡ hại mắt:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Down về nằm ổ C trên PC đó anh :D Nó là dạng ảnh mà, click vào đọc thẳng luôn:) Hình như trước có ai giới thiệu cách đọc truyện kiểu này qua x-plore thì phải, hình như là CaoMinh. Mà tốt nhất cứ đọc trên Pc cho đỡ hại mắt:)

Màn hình càng nhỏ thì càng có nguy cơ cận thị và phải mỏi tay vì di chuyển hình khi đọc.>:)

hvnh

chài pc em dùng chơi game thui , khi nào chơi mệt oy thì dùng dt đọc truyện :D
kệ cận đeo kình càng đẹp;;)

cupidbaby

Cái này dùng cho những ai đã có con hoặc cháu tuổi mẫu giáo thì tuyệt!:D

hvnh

Posted via Mobile Device
Cái chính la cha mẹ đọc oy kể lại chứ :D

MinhThang

Manager
Tốt nhất là nên cho coi truyện chứ anh, chữ trên đt nhất là S60v3 chữ nhỏ ko tốt cho trẻ

Posted via Mobile Device
Cái chính la cha mẹ đọc oy kể lại chứ :D

Truyện tranh cho Thiếu nhi không có dài về lời thoại, chủ yếu là hình ảnh minh họa và cũng rất ngắn, 2 bạn test đi đừng có nói nhiều mà bỏ qua cơ hội. Chắc gì lúc bé đã coi vì vậy giờ lớn thì coi bù lúc bé.:))