• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập Fonts cho S60v3 (cập nhật trang 12-13-14-16)

ANHTUAN9791

nhưng là fonts chữ hoa nên tên các ứng dụng hơi dài sẽ bị cắt nhìn xấu lắm
font này không bị cắt phần nào hết,đảm bảo rất đẹp!
hichic chưa tìm được fonts nào ưng ý cả, à mà cho mình hỏi chút là mấy cái font trong window copy vào đt có sử dụng đc không nhỉ
Font này mình lấy trực tiếp trên PC đấy.Vào Control panel\Font rồi copy bình thường thôi.
font trên đt và pc đều là *.ttf cả mà!
Công nhận Fonts rất đẹp nhưng mỗi lần reset máy nó cứ hay bị lỗi, phải reset tới 2 lần mới nhận đủ fonts N92.
Mình dùng Fontchange nên đổi font rất đơn giản mà!

Chỉnh sửa cuối:

thanhnam711

khồn đc bạn ơi, mình chỉ copy đc mà không paste đc, bạn hướng dẫn mình cụ thể xíu đi

ANHTUAN9791

khồn đc bạn ơi, mình chỉ copy đc mà không paste đc, bạn hướng dẫn mình cụ thể xíu đi

mình vào controlpanel\font lựa những font nào mình thích thì đánh dấu lại nhấn Ctrl + C ra đâu đó nhấn Ctrl + V vậy thui.WINXP pack 2!

thanhnam711

làm vậy không đc bạn àh, có lẽ vista nó khác. thanks bạn nhưng mình đã giải quyết đc(chỉ cần click vào font mình chọn và RÊ chuột ra thư mục mình muốn paste là đc).

các bạn vào link dưới đây đề down font vừa đẹp vừa có tiếng việt nhé, vừa có hình ảnh minh họa, các bạn không cần phải vất vả reset máy để test font. thích font nào bạn cứ click vào font đó là nó tự down về. Chúc các bạn vui vẻ :D:D:D:D

http://fontchu.com/unicode.htm

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

DOWNLOAD

kevin_fire

các anh có font nhiều ngôn ngữ mà đẹp kô ạ ? em tìm trong forum có font nhiều ngôn ngữ nhưng nhìn đơn giản quá, như font mặc định của máy vậy.

Hic bác post font mà em tưởng post theme:D Có ảnh nào rõ hơn tẹo không bác:) Mà cái nào đọc unicode ngon thì bác đánh dấu vào cho anh em dễ nhận:)