• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập Fonts cho S60v3 (cập nhật trang 12-13-14-16)

tonytrung235

sao máy mình N95 sài cái font changer ko đc nhỉ :|

Dũng không cài được hay không đổi font được?Máy mình khi format xong,hack xong,cài fontchange thì cài gần xong nó báo lỗi.Nhưng mình cài tất cả các ứng dụng trước rồi cài fontchange thì được.mình cũng không tìm hiểu xem nó còn thiếu cái gì nữa.Dũng thử xem lại xem sao!

chắc mấy anh có python rồi nhỉ .. cái này thì nó dây dưa với cái python .. e xài bộ py1.45 , py script 1.45 ,mega 1.52 .. chạy ngon ơ ... cài vào phát được luôn ..
hồi xưa ko có py thì ko cài được .. cài được mấy cái py đấy thì cài ok ^^

q630666

DOWNLOAD

Mấy cái này của a nó toàn bắt đăng kí mới đc dow.Bác dow đc up lên trang khác cho anh em đc không ạ.

tonytrung235

anh minhthang xài font changer đó ..xài cái đó phone trên thẻ nhớ .. nên ko sao đâu .. máy e cũng xài .. chạy cũng ngon ^^ ..nhìn cũng đẹp

MinhThang

Manager
anh minhthang xài font changer đó ..xài cái đó phone trên thẻ nhớ .. nên ko sao đâu .. máy e cũng xài .. chạy cũng ngon ^^ ..nhìn cũng đẹp

Anh cũng sài nhiều Fonts nhưng cuối cùng thì thôi vì thường reset phone, mỗi lần như thế là lại phải chờ, tại máy anh nó cùi quá load rất chậm.:D lúc thì ok lúc thì lỗi tùm lum:-??

MinhThang

Manager
fonts tuyệt vời,cảm ơn anh Kojiro . ah anh thắng sữ dụng fost này đi đẹp lém,đúng " hàng chất lượng cao " :)

Sao lại không được nhỉ, có mỗi một file fonts đúng không? mình dùng fonts khác thì thấy tới 3 file luôn mà ta.:-/

khoavetccty

Sẵn đây các bác cho em hỏi : làm thế nào để hiển thị được tiếng Việt (nhất là trong các phần mềm việt hóa như X-plore ....). Em đã cài đặt FontRouter thành công, nhưng không biết nên cài trên thẻ hay trên máy, hiện em đang cài trên thẻ và bộ font trên hình như không có tiếng Việt phải không ah? Mong các bác giúp dùm. Thks & Happy New Year

MinhThang

Manager
Sẵn đây các bác cho em hỏi : làm thế nào để hiển thị được tiếng Việt (nhất là trong các phần mềm việt hóa như X-plore ....). Em đã cài đặt FontRouter thành công, nhưng không biết nên cài trên thẻ hay trên máy, hiện em đang cài trên thẻ và bộ font trên hình như không có tiếng Việt phải không ah? Mong các bác giúp dùm. Thks & Happy New Year

Bạn tìm bộ fonts tiếng Việt chuẩn cài vào sẽ đọc được đó bạn, X-Plore thì bạn thử làm theo hướng dẫn, mở X-plore/Menu/Tools/About/ Bấm 800.

khoavetccty

Thks bác MinhThang, thật tình thì tại em mới sử dụng symbian, nên nếu bác nào có bộ font tiếng việt thì giúp em một thể với ah. Thks

since

các bạn ơi sao tôi lập thư mục FONTS trong thẻ nhớ và chép các file fonts vào thư mục resource rồi và restars lại máy và quên ko cài FontRouter vào máy bi giờ khi cắm dây USB thi` máy ko hiện lên gì cả (máy ko thể truy cập vào thẻ nhớ nữa) huhu... ai biết khắc phục dược lỗi này xin giúp tôi với...thank các bạn trước nha!

heqingsong

các bạn ơi sao tôi lập thư mục FONTS trong thẻ nhớ và chép các file fonts vào thư mục resource rồi và restars lại máy và quên ko cài FontRouter vào máy bi giờ khi cắm dây USB thi` máy ko hiện lên gì cả (máy ko thể truy cập vào thẻ nhớ nữa) huhu... ai biết khắc phục dược lỗi này xin giúp tôi với...thank các bạn trước nha!

bạn rút thẻ nhớ và khỏi động lại máy cho thẻ nhớ lại dùng xplo.. xóa bỏ thư mục fonts hoặc coppy ra chỗ khác là ok mà chúc vui