• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ SƯU TẬP GAME NỀN PICODRIVER(SEGA GENESIS)

nouvu2372

nobuhiro

thấy ham wa' nhưng mà chơi nút không phù hợp với N5700 ko cài phím số được >_<"

haininh

sao nhiều link dơnload ko được bác nhỉ chắc do mạng hả .lúc khác dơnload ko biết có được ko.nhờ bác kiểm tra hộ em nhé.thank

nouvu2372

sao nhiều link dơnload ko được bác nhỉ chắc do mạng hả .lúc khác dơnload ko biết có được ko.nhờ bác kiểm tra hộ em nhé.thank

1game chỉ 1 links down load.Còn nền picodrver có 2 cái.Download 1 trong 2 cái đó thôi nha bạn

haininh

em biết thế nhưng mà có mấy link bị die hay sao ấy em ko donw được ví dụ game 7 viên ngọc rồng chẳng hạn.bác giúp em với cho em link khác nhé

nouvu2372

em biết thế nhưng mà có mấy link bị die hay sao ấy em ko donw được ví dụ game 7 viên ngọc rồng chẳng hạn.bác giúp em với cho em link khác nhé

Bi giờ em thích game nào em nói đi.1lần và 1 lược:pAnh up riêng tặng em

manle

Đúng đấy bạn à.Một số game dowl được là những game bạn up lên mega,medifire,4shared.Còn 1 số game ko dowl được là những game bạn cho link dowl trực tiếp từ trang chủ sever.rom-world.com

nouvu2372

Đúng đấy bạn à.Một số game dowl được là những game bạn up lên mega,medifire,4shared.Còn 1 số game ko dowl được là những game bạn cho link dowl trực tiếp từ trang chủ sever.rom-world.com

Ok các bạn cứ nói game số mấy mình sẽ cố gắng up link khác dễ down hơn:D

Chỉnh sửa cuối: