• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ SƯU TẬP GAME NỀN PICODRIVER(SEGA GENESIS)

nouvu2372

GAME TỪ TRANG NÀY TRỞ ĐI HÒAN TÒAN KHẮC PHỤC LỖI DOWNLOAD KHÔNG ĐC NHÉ

Chỉnh sửa cuối:

haininh

đã kiểm tra và tất cả các game đều download được rồi. hay lắm bác ạ cho em tiếp game nhé.mình thích chơi game nhất đấy.
có game nào cần thảo luận anh em cứ ý kiếm nhé.
thank bác

anh_decor

Rất hay đấy anh em ạ mình thử rồi hình ảnh đẹp nhưng chưa biết cách trơi nhất là em Dragon anh em ai biết cách chỉ giùm đi

dungecopda

Các bác cho hỏi là sau khi e cài Pco và chạy game thì nó chỉ chạy như bản demo vậy?
E k chơi được mới tức!

dungecopda

Mình k biết cách chụp hình....nhưng vào game thì thấy hơi lâu, sau đó tự động chơi, mình k điều khiển được, không thoát được ra, phải dùng phím thoát mới dc (phím đỏ)

nouvu2372

Mình k biết cách chụp hình....nhưng vào game thì thấy hơi lâu, sau đó tự động chơi, mình k điều khiển được, không thoát được ra, phải dùng phím thoát mới dc (phím đỏ)

Àh biết rồi bạn vào Picodriver vào phần Configure Controls xuống chọn Configure keys chỉnh nút lại thôi bạn mò 1 hồi là ra àh,chuyện này mình không giúp đc đâu vì tùy game và tùy nút thôi.Nhưng phần Star bạn cứ để mặc định là phím 5

nholong

Cảm ơn bác nouvu2372 rất nhìu nhé !

Mà bác có thể up dùm lại em game Combat o trang 1 dc ko ?

lyakhuong

bác oi bác có thể kiếm dùm em cái game j mà có mấy con robót bắn lộn lẩn nhau ko Trong đó có con robot hinh tròn nữa đó