• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Sưu Tập GAMELOFT Dành Cho iPhone - iPod!

Status
Không mở trả lời sau này.

sinhdoi092001

minh la thanh vien moi, va khong ranh lam ve su dung cai dat game vao may. nhung minh da xem va rat cam on ban da goi game cho moi nguoi. xin chan thanh cam on. ban co the cho hoi la sau khi tai theo duong link tro choi gangstrar, lam cach nao de minh tai vao ipod tuoch gen 3.

hailua_8

Super V.I.P
minh la thanh vien moi, va khong ranh lam ve su dung cai dat game vao may. nhung minh da xem va rat cam on ban da goi game cho moi nguoi. xin chan thanh cam on. ban co the cho hoi la sau khi tai theo duong link tro choi gangstrar, lam cach nao de minh tai vao ipod tuoch gen 3.

Game sau khi tải về em nhấn chuột đúp vào game khi đó iTunes sẻ mở ra lúc nầy thì sync vào iPod của em là xong. Chúc em thành công!

suctre

Bác Hailua cho hỏi chút hen.Sao em cài game The Setttler vào iphone nhưng khi bắt đầu chơi thì nó lại đá ra vậy Bác.mong Bác chỉ giáo hen.thanks

Status
Không mở trả lời sau này.