• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Sưu Tập GAMELOFT Dành Cho iPhone - iPod!

Status
Không mở trả lời sau này.

phongtran86

Bạn xem lai dùm game Rayman nha. p1 và p2 đều giống nhau ở phần Megaupload, còn của Medifire thì ráp lại ko ra rayman là sao dạy trùi?~X(

MX31214

cái game asphalt 5 mình down về không bỏ vô itune được, nó cứ báo lỗi "not a valid application",không biết làm sao để khắc phục vậy?

hailua_8

Super V.I.P
cái game asphalt 5 mình down về không bỏ vô itune được, nó cứ báo lỗi "not a valid application",không biết làm sao để khắc phục vậy?

Links đã fixed! Em có thể vô down lại. Xin lổi tất cả!

nickytun

bạn xem lại 2 part game brothes in arm 2 của MU đều là part 1 bạn ơi!! với lại sao có nhiều game mình install dzô gòi vào game là bị văng ra á??? bác biết sao ko chỉ dùm với!!! còn game Asphalt 5 nữa down về cài vào máy ko đc!!! bác xem lại nha!! thanks bác đã share game

hailua_8

Super V.I.P
bạn xem lại 2 part game brothes in arm 2 của MU đều là part 1 bạn ơi!! với lại sao có nhiều game mình install dzô gòi vào game là bị văng ra á??? bác biết sao ko chỉ dùm với!!! còn game Asphalt 5 nữa down về cài vào máy ko đc!!! bác xem lại nha!! thanks bác đã share game

Links B.I.A 2 đã fixed! Asphalt 5 fixed luôn. Thật sự thì A5 với megaupload thì có một số thành viên bị lổi không cài được cho nên đã removed và sẻ update trong thời gian sớm nhất còn links mediafire vẩn tốt.

Status
Không mở trả lời sau này.