• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Sưu Tập GAMELOFT Dành Cho iPhone - iPod!

Status
Không mở trả lời sau này.

anhdung77

Mấy pro ơi cho hỏi có ai biết tại sao game trên Iphone đẹp hơn trên các điện thoại khác không (N97 chẳng hạn), thấy nó đúng là 3D chứ không phải giả 3D giống như mấy điện thoại khác.

iamquangduy

không sync với IP của mình được

#################################################

TO BE UPDATED !!!
[/CENTER][/QUOTE]

Cảm ơn bạn hailua_8 nhe. Nhưng cho mình hỏi, tại sao khi mình copy những game này vào mục Apps của Itune sau đó sync với IP của mình thì nó cứ báo lỗi:" error 8008001" là sao vậy bác:(
Bác chỉ giúp em với nhé chứ ko thôi mua game trên Apple chắc nghèo mất

iamquangduy

Chào bạn! Tất cã game đã kiểm tra trước khi đưa lên... bạn vui lòng cho biết rỏ hơn là tại sao game không chơi được - có nhiều lý do như máy đã jailbreak chưa hay đã cài installd chưa (cho 3G) và autosync (cho 3GS) ..v.v.. ? nếu game dung lượng lớn bạn nên reboot sau khi cài để tránh bị crashing... chúc bạn thành công....chào bạn!

Mình xài IP 3GS, cài autosync là thế nào, mong bạn hailua_8 chỉ giúp mình với. cảm ơn bạn

hailua_8

Super V.I.P
bạn ơi sao game UNO k chơi dc thế.cứ bấm vào là tự văg ra k à :(

Chào bạn! Game nầy lúa đã thử qua 2 lần... Hoàn toàn không bị lổi gì hết... Bạn có thể tháo bỏ và cài lại xem sao nhé... Chúc bạn vui!

heejopa

một ổ games khủng với đồ họa đặc sắc ! thật là đáng thanks cho bác lúa ~

game 1 VS 100 bên MF bị xóa rồi bác lúa ơi :

Invalid File. This error has been forwarded to MediaFire's development team.

bác up lại nhé, thanks

Chỉnh sửa cuối:

zeroangel

Bác ơi game Castle Magic link bị xóa rồi, bác up lại giúp em với nhé.
Thx kiu bác đã share :D

hailua_8

Super V.I.P
castle of magic tạch rồi lúa ơi! mà tạch lâu lém rồi ý :|
Cả game Tennis và VS 100 nữa bác ơi, kô tải đc rùi

Lúa xin chào tất cã! Tình hình là hôm cuối tháng, lúa đã cập nhật hết tất cã các game trong thread nầy, hôm nay quay lại thì có 3 games link đã chết... Lúa sẻ up lên trong thời gian sớm nhất... Thông cãm các bạn nhé! Chúc các bạn vui vẽ!

buluip

lúa ơi lúa up game dj mix tour được hem P giền game đến phát điên lên được nhưng ko bít down ở đâu nửa.
tìm mãi thì thấy được vài link nhug toàn down 3-4k/s la cùng
mong Lúa giúp P

Status
Không mở trả lời sau này.