• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ SƯU TẬP KHỦNG GAME NỀN PICODRIVER(SEGA GENESIS)

Status
Không mở trả lời sau này.

iloveugirl

mình xài E71 , nhưng khi load rom thì nó lại báo : Warning :developed for use only with ntsc genesis system?? mình ko load được Rom , giờ phải làm sao đây bạn?

nouvu2372

mình xài E71 , nhưng khi load rom thì nó lại báo : Warning :developed for use only with ntsc genesis system?? mình ko load được Rom , giờ phải làm sao đây bạn?

Bạn cứ theo đường Link dưới chữ kí của mình đó,game cho màn hình 320x240

tiephien1

ạnh ơi toàn game hay nhưng chăgr bít download ở chỗ nào cả.anh up len trang khác đi.hoặc là anh hướng dẫn cách tải đi.em còn dốt lắm.mong các anh thông cảm.

huy8x

thanks bai viet rat hay. co nhieu game minh khong biet tim o gio chi can tim novou la co.hi

xuanhaipt

PHẦN NÀY BỊ LỖI

Anh ơi phần này ko down load được em load ở trang all.... của nước ngoài về được phần pico nhưng khi chơi game toàn bị phân màn hình ra làm đôi màu sắc thi lòe loẹt không chơi dược.khi thoát thì treo máy phải rút pin ra moi thoát đựoc.anh có cách nào khắc phục không chỉ em với?????:((

youngknow

Này, mình không down đc game từ mấy cái link của bạn ! Bạn nói cho mình biết làm game giả lập này đuôi là gì .smc hay là gì .. để mình còn lên 4shared mình tìm. Xin bạn đấy....

nouvu2372

Này, mình không down đc game từ mấy cái link của bạn ! Bạn nói cho mình biết làm game giả lập này đuôi là gì .smc hay là gì .. để mình còn lên 4shared mình tìm. Xin bạn đấy....

.Bin chúc bạn may mắn tìm đc game yêu thích

youngknow

Hỳ ! Chỉ mỗi .bin hay còn . gì khác hẻm ! Mình thấy mấy file.smd ! Không biết có đúng không? mà khi mình down game về ồi thì nhét vào đâu vậy???
----------------------------
Ngoài lề chút : cái game lego hình ở bển dưới có phải là game : "Lego indiana jone" không? >> nếu là đúng thì bạn cho mình xin game đóa nha ! màn hình 178x208>>máy 7610

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.