• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập logo.

MinhThang

Manager
ÚI TRỜI TƯỞNG NÓ TRONG SUỐT KHÔNG ÀH.TÍNH THANKS NHƯNG SUY NGHĨ LẠI;;).CŨNG GIỐNG CÁCH NGHĨ CỦA MÌNH LÀ CHỌN NỀN THEMES NHƯNG MÀ HÊN XUI ÀH.PHẢI EDIT CÁI LOGO LẠI CHO TIỆP 1 MÀU NHÌN KHÔNG BỊ GAY CON MẮT
EDIT MUỐN CHẾT MỚI ĐC NHƯ ZẦY NÈ=))

NHƯNG WA KIỂM TRA SƠ BỘ LÀ HÌNH NHƯNG DỒNG CHÍ tu2179 WÊN....THANKS!:-?

Chú ý không viết bài bằng chữ in toàn bài bạn nhé,vi phạm mình xóa bài đấy.

Có phần mềm tag it của zenki cho phép di chuyển ảnh ra ngoài màn hình đó, để cái này vào chỗ logo cũng đẹp nhưng nên dùng nokia logo xóa logo mạng trước đã. Bro nào rành PTS thì có thể làm 1 cái ảnh transparent cho nó đẹp:)

thanhtungqng

Đúng là không trong suốt, mà không muốn màu trắng hay đen đành phải độ lại thôi

vandunga3

Em thấy là: dùng photoshop có thể dễ dàng tạo ra ảnh với nền trong suốt với định dạng ảnh là png. Nếu xem trên máy tính và điện thoại thì phần nào trong suốt thì sẽ đc hiển thị đúng là trong suốt thật. Nhưng nếu lấy làm logo mạng thì phần trong suốt sẽ là màu trắng. Nan giải ở đấy
Ko biết có bác nào khắc phục đc hiện tượng này để đc logo ưng ý chưa?

bluedragon0307

Em thấy là: dùng photoshop có thể dễ dàng tạo ra ảnh với nền trong suốt với định dạng ảnh là png. Nếu xem trên máy tính và điện thoại thì phần nào trong suốt thì sẽ đc hiển thị đúng là trong suốt thật. Nhưng nếu lấy làm logo mạng thì phần trong suốt sẽ là màu trắng. Nan giải ở đấy
Ko biết có bác nào khắc phục đc hiện tượng này để đc logo ưng ý chưa?

Hiện giờ vẫn chưa làm dc việc này đâu bạn ah.

nothing736

mấy logo này nền màu trắng hết cả, mấy bạn thử add nó vào 1 theme có nền đen nhìn ko đẹp xíu nào >.<

0988167999

Giúp Em với các bác ơi! Em dung E63 sao ko cài được PM này nhỉ? Bác nào chỉ giúp Em cám ơn nhiều!