• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ SƯU TẬP THEME CỰC PRO CHO E71-UPDATE THƯỜNG XUYÊN!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Vertical by TheShadow 320x240

http://www.4shared.com/file/177159527/d8d1a551/Vertical.html

fuu_fuu

Anh BuuPhucCT có cách nào bỏ cái dòng đen đen trên cùng của cái theme này ko?? (hình đính kèm) mà không phải bung file *.mif ra đó.cái soft làm cho hình nền full cũng không làm mất dc cái dòng đáng ghét đó

BuuPhucCT

Well-Known Member
Anh BuuPhucCT có cách nào bỏ cái dòng đen đen trên cùng của cái theme này ko?? (hình đính kèm) mà không phải bung file *.mif ra đó.cái soft làm cho hình nền full cũng không làm mất dc cái dòng đáng ghét đó

Bạn thử xài PM chỉnh theme sửa lại nhé. Mình không rành về vụ này lắm.

q630666

Hồi đầu dùng E71 mình dùng cái FSW thì để nền full đc với những hình chụp bằng E71.Còn giờ tự nhiên lại ko đc.Hình như là do theme đấy.Do cái mbm của theme nó cho phép thì đc.QUên mất luôn đó là cái theme nào vì cứ tưởng là cứ hình chụp bằng máy mình là đc.Giờ ko đc tìm hoài ko ra cái theme nào như thế.

backbedboy

theme nào có cái dòng đó dạng trong suốt thì khi cài hình nền mới thấy , cái này tùy tác giả thôi

Vinh3C

Em hỏi hơi ngu tí!
các bác chỉ cho em cách chỉnh lại font chữ sao cho khi cài cac themes lên nó ko bị font chữ màu đen với!
Ko thể đọc được khi có người gọi đến! :((

fuu_fuu

Em hÏi h¡i ngu tí!
các bác chÉ cho em cách chÉnh l¡i font chï sao cho khi cài cac themes lên nó ko bË font chï màu en vÛi!
Ko thà Íc °ãc khi có ng°Ýi gÍi ¿n! :((

Cai nay minh bi roi ne,ban tim soft themeEditor v1.01 thi phai,tren dd minh co ah,no cho chinh lai mau chu cua theme,nhung may ban phai co python va phai hack moi lam dc.cai hay cua pm nay la ko can bung cac file mbm hay mif j het,chi can co theme tren may,cai soft vo roi lam thoi.
Sorry mod em onl bang dt nen ko go dau dc ah.

nkn1506

Các theme của pro phải nói là cực kỳ đẹp. Đang tìm theme màu xanh dương đậm, trơn cột pin và sóng to và 1 theme vista màu xanh dương luôn. Bạn có pm mình nhe. Thanks.

r0nkut3

BlackDiamond by Bandez

[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/186983985/c1036a33/blackdiamond-by-bandez.html
[/DOWNLOAD]​