• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ SƯU TẬP THEME CỰC PRO CHO E71-UPDATE THƯỜNG XUYÊN!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nokialino by Udeste

LINK:http://www.zshare.net/download/62346468971d1955/

Chỉnh sửa cuối:

sasudeno1

anh ơi em xài máy e71 em down về rồi mà cài không dc. cái đuôi .sis vậy phải cho vô đâu

BuuPhucCT

Well-Known Member
anh ơi em xài máy e71 em down về rồi mà cài không dc. cái đuôi .sis vậy phải cho vô đâu

Muốn cài file sis có 2 cách nhé em:
- Cách 1-gián tiếp: Chép file sis cân cài vào thẻ nhớ rồi dùng trình quản lý file tìm kiếm rồi bung các file này ra.
- cách 2-trực tiếp: Down về PC, sau đó kết nối điện thoại với PC thông qua cáp USB và chôn chế độ PC SUIT. sau đó thì bung trực tiếp file sis vào điện thoại luôn.;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái này đâu có hỗ trợ cho E71 mà sao bạn lại đưa vào topic dành cho E71 vậy?

Chưa cài vào sao bạn biết nó không hỗ trợ. Có một số theme nó hỗ trợ all các loại màn hình bạn à. mình luôn test trước khi post nên k có chuyện lầm lẫn đâu nhé!!

sasudeno1

anh ơi máy em cài theme bt` thì đc (.sis) còn theme động (.zip) thì sao hã anh con em xài là e71