• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ THEME TỔNG HỢP CỰC ĐỘC, CỰC ĐẸP _ HOT ĐÂY!

Status
Không mở trả lời sau này.

longnhi88

Khá là nhiều cái hình trùng nhau,hình bị giãn,hình ảnh nhỏ không vừa màn hình và cái này nữa nè,tất cả themes đều có chung 1 màu ở các thanh trên và dưới,mỗi themes nên có 1 maù phù hợp chứ bạn

toanh04

Công nhận là bác có bộ ảnh đẹp thật nhưng khi làm theme bác nên chú ý đến màu sắc 1 chút.VD như cái theme dưới của bác (và còn 1 số cái nữa) đố ai đọc được chữ gì hiển thị trên today...

Chỉnh sửa cuối:

LamAnhThu

mấy cái đầu(ảnh thiên thần) đẹp quá anh ạ. Anh co thể gửi bộ ảnh gốc cho em không? mail của em là lamanhthu@gmail.com . Em cả ơn anh rất nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Vitdao

Well-Known Member
cảm ơn tất cả các lời góp ý của các bạn, do thời gian gấp nên mình làm hơi vội nên chưa kiểm tra lại, các bạn thông cảm mình sẽ chỉnh sửa lại trong bộ theme sau,mới làm thêm mấy theme nhưng chưa post vì các bạn nói như vậy mình sẽ về kiểm tra lại.

Vitdao

Well-Known Member
chào các bác!

Như đã hứa mình về đã chỉnh sửa lại bộ theme và up lên cho các bác đây,nếu bác vẫn chưa vừa ý thì các bác down về chỉnh sửa theo ý thích của mình nha!

Status
Không mở trả lời sau này.