• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOLT BROWSER 1.70-Xem Video Online Trên YOU TUBE ,Lướt Web Siêu Tốc.

phuonxinh

Ở các bản trước phuongxinh đã giới thiệu cho các bạn về Bolt Browser rùi và cũng đã có nhiều bàn cãi về tính năng xem video tại youtube.com.Với phiên bản 1.70 cập nhật này,việc xem video trên youtube đã là điều hoàn toàn có thể.hi vọng tin vui đầu xuân này sẽ làm anh em dùng symbian s60v2 bớt đi sự tủi thân vì không có phần mềm đặc chủng cho s60v2 xem video trực tuyến trên youtube.

phuongxinh sẽ thử VH phần mềm này,mặc dù chưa từng VH java bao giờ,hi vọng sẽ thành công sớm.

*DOWNLOAD BOLT BROWSER 1.70:http://www.4shared.com/file/223798164/c8ae6f8/Bolt_browser_v170youtubephuong.html
Hoặc trang chủ: www.boltbrowser.com

Chỉnh sửa cuối:

danghau

Ehèm. Đây đúng là điều mà em mong chờ từ lâu.Cảm ơn bác và xin hỏi bác tét oke 100% rùi hử? Hehe

phuonxinh

Đã test chạy ngon lành trên n72, bạn có thể xem ảnh màn hình down ở link mình up . Cái upanhnhanh hôm nổ hôm xịt làm mình khổ quá. Tìm mãi chưa đc web ảnh nào mà có thể up qua mobile....

danghau

Híc híc. Bác kiếm giúp em xem có bản nào khác cho 7610 ko chứ lại "Unable to install" mất rùi. À mà trang chủ của nó là gì vậy bác nhỉ? (Em sẽ thank sau khi nào online = pc bác nhé)

phuonxinh

Bạn viết link Sai rùi nhé, trang chủ mình đã dẫn link ở bài #1 anh em vô đó down cho chắc

danghau

Install xong rồi nhưng tại sao em vào xem youtube nó cứ hiện ra chữ Conecting mãi mà chẳng thấy gì là sao vậy bác nhỉ

leminhhai111

Đã test chạy ngon lành trên n72, bạn có thể xem ảnh màn hình down ở link mình up . Cái upanhnhanh hôm nổ hôm xịt làm mình khổ quá. Tìm mãi chưa đc web ảnh nào mà có thể up qua mobile....
Phuongxinh coi dùm mình thử dùng google đánh vô từ Trọn đời bên em nó ra 1 loạt video của lý hải giống cái hình của bạn đã up . nhưng sao mình bấm lay nó connecting.. 1 hồi xong nó loading mà loading kg nổi hiện ra Press play toStart video kg ah ! phuongxinh có thể cho mình xin cái url mà bạn đã test thử kg để mình test thử xem sao

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

Bạn clic vào shotcut video, chờ máy phát hiện ra , kic vào nút play-ở góc trái. Cửa sổ Bolt hịện ra y/ c xác nhận , nhấn Ok -nút chọn trái. . Bên dưới máy phát có phần hỏi: could you watch the abobe video? Dấu tích ở phần No , nhấn Ok, chờ một lát trên máy phát có chữ step 2.nhấn nút play và xác nhận Ok một phát nữa. Hiện conecting-> loading ?% Và phát video.
Có phần cài đặt dùng realplay làm máy phát nhưng v2 ko đủ plugin nên ko dùng đc cái nè
Quan trọng nhất là lần đầu tiên thiết lập xem video, khi nào xong 2 buớc xác nhận là ok. Lần sau vào xem chỉ cần kic vào video chờ tải đệm xong là xem, ko cần xác nhạn gì nữa. Chúc ae thành công.
Lêminhhai: bạn cứ làm theo như trên nhé. Nếu có thể thì nên remove nó đi rùi cài lại làm theo các bước trên.

Chỉnh sửa cuối:

leminhhai111

Sory mình đã test thành công nhưng bạn cho mình hỏi có cách nào coi đầy màn hình của N70 kg vậy bạn. Thank

Chỉnh sửa cuối:

danghau

Ahaha. Em cũng thành công rùi. Thank các bác nha. Tuy ko hơi bé nhưng dù sao cũng có Việt Nam là tuyệt rùi. Yeahh!

DreamLand

Test OK trên N70 :D
Xem rất ổn, chỉ có lúc dính Clip không xem được thì nó out cả trình duyệt lun :D

Ngoài Teashark thì Bolt cũng lướt Full web khi vào PDAViet :D anh em test đi, tuyệt lắm !

Phuongxinh xem tin nhắn riêng của mình đi :|

phuonxinh

Đây là ảnh màn hình các bước, làm trên mobile nên hơi lâu, lêminhhải và ae xem xem có thể giúp ích đc j hông:

Chỉnh sửa cuối:

hungphutho

Ở các bản trước phuongxinh đã giới thiệu cho các bạn về Bolt Browser rùi và cũng đã có nhiều bàn cãi về tính năng xem video tại youtube.com.Với phiên bản 1.70 cập nhật này,việc xem video trên youtube đã là điều hoàn toàn có thể.hi vọng tin vui đầu xuân này sẽ làm anh em dùng symbian s60v2 bớt đi sự tủi thân vì không có phần mềm đặc chủng cho s60v2 xem video trực tuyến trên youtube.

phuongxinh sẽ thử VH phần mềm này,mặc dù chưa từng VH java bao giờ,hi vọng sẽ thành công sớm.

Up ảnh qua mobile nên chỉ dc 1cái ảnh , anh em có thể down ảnh màn hình về xem trên máy theo link này http://www.4shared.com/file/223824958/ec5294d4/screen_BOLT_BR.html

*DOWNLOAD BOLT BROWSER 1.70:http://www.4shared.com/file/223798164/c8ae6f8/Bolt_browser_v170youtubephuong.html
Hoặc trang chủ: www.boltbrowser.com

thank mình đã nghe cái bolt này lâu rồi giờ mới test rất hay
p/s cho mình hỏi chút trên những cái ảnh minh họa của bạn đều có chữ ĐOAN HÙNG thế có phải bạn ở huyện đoan hùng phú tho kông?

phuonxinh

Em cũng dùng nó lâu rùi, trc là bản 1.6 dùng cũng xem đc youtube nhưng hồi ấy còn dùng realplayer làm máy phát nên xem đc rất ít , may mới xem đc 1cái. Mấy hôm trc mới nâng cấp lên 1.7.
Đúng là em ở Đoan Hùng, đang làm việc ở Vĩnh phúc. Dùng MSZ của bác NTD không bít viết j nên ghi Đoan Hùng
Vohoangminh: bạn thử vào trang chủ down bản khác xem sao? Cái nè là java mà , bạn thử lại xem. 6600 kéo khỏe lém mà, một thời px đã dùng nó đó

hungphutho

Em cũng dùng nó lâu rùi, trc là bản 1.6 dùng cũng xem đc youtube nhưng hồi ấy còn dùng realplayer làm máy phát nên xem đc rất ít , may mới xem đc 1cái. Mấy hôm trc mới nâng cấp lên 1.7.
Đúng là em ở Đoan Hùng, đang làm việc ở Vĩnh phúc. Dùng MSZ của bác NTD không bít viết j nên ghi Đoan Hùng

he he uh em cố gắng việt hóa nó hoàn thiện nhé
đoan hùng thì là đồng hương rồi đó anh cũng ở đoan hùng nè ( chí đám - đoan hùng )
nick yahoo hung0975351877@yahoo.com
phone 0975351877 rảnh thì anh em ta chát tí nhé

phuonxinh

Em cũng đang thử vh nó nhưng bung nó ra từ sáng mà mới ngó qua qua, chỉ mới thấy đc vài cái String , nhiều tệp class quá... tết nên ít có thời gian , lát lại chạy đi khi bạn gọi

Mr_Sulla

Mua 1 sim mobifone giá 60k.Đăng ký gói d30.Dùng tẹt tèn ten.Hết tháng lại mua sim khác.Đó là cách mình dùng.Hi

piore

Làm thế nào để làm màn hình xem video lớn hơn ạ. HÍc màn hình nhỏ quá khó xem. Test ok trên n7