• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bom SMS cho S60

Status
Không mở trả lời sau này.

giahoaphat

Anh ơi cho em hỏi sao cái này em cài đặt rùi patch là sử dụng bình thường. Nhưng khi tắt máy đi khởi động lại là ko dùng đc nữa? Em dùng N72

orange_244

Banned
Anh ơi cho em hỏi sao cái này em cài đặt rùi patch là sử dụng bình thường. Nhưng khi tắt máy đi khởi động lại là ko dùng đc nữa? Em dùng N72

bạn nên cài trên máy cho dể sử dụng.N72 test oki mà ! bạn đã đăng ký chưa! bạn thử remove rùi cài lại xem nhé!chúc vui

giahoaphat

vậy là cài trên máy chứ ko cài trên thẻ nhớ hả anh. Em thử remove rùi cài lại mấy làn mà vẫn bị lỗi tương tự. Rùi cái kpd 2.2 vô là văng nữa

orange_244

Banned
vậy là cài trên máy chứ ko cài trên thẻ nhớ hả anh. Em thử remove rùi cài lại mấy làn mà vẫn bị lỗi tương tự. Rùi cái kpd 2.2 vô là văng nữa

ặc sao vậy ta!mọi người xài oki mà ! có lẻ do bị xung đột phần mềm nào chăng?xem có ai có lổi giống bạn không?

nguulangkiem

sao hack phone rồi mà cài nó báo ứng dụng hok đc hộ trợ là bị gì thế :(
hay hack phone chưa đầy đủ :|

LeHoanglove

sao hack phone rồi mà cài nó báo ứng dụng hok đc hộ trợ là bị gì thế :(
hay hack phone chưa đầy đủ :|

Đây là ứng dụng cho S60v2 mà bạn..S60v2 thì cần gì phải Hack phone chứ..nếu bạn dùng s60v3 thì không xài dược đâu.

MinhThang

Manager
Đây là ứng dụng cho S60v2 mà bạn..S60v2 thì cần gì phải Hack phone chứ..nếu bạn dùng s60v3 thì không xài dược đâu.

Ặc bác ấy sài V3 mà bị lạc đường, anh em cứ phang cho què giò hộ mình nhé!:)):)):))

tidovn

Cái này xài cũng zui. Hôm bữa em giả làm tin nhắn của HTV 7 nội dung là trúng thưởng xe Nouvo. Vì tn này mà nguyên cái quán cafe nó loạn lun đó các bác. Còn em thì cười gần chit, hehehe
Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

Cái này xài cũng zui. Hôm bữa em giả làm tin nhắn của HTV 7 nội dung là trúng thưởng xe Nouvo. Vì tn này mà nguyên cái quán cafe nó loạn lun đó các bác. Còn em thì cười gần chit, hehehe
Posted via Mobile Device

Nếu vậy thì cả cái quán cafe đó toàn cùi bắp thui, kô ai nghĩ tới việc có thẻ giả lập tin nhắn hay sao mà phải loạn cả lên thế :(

Nếu lúc đó có mình thì mình sẽ kô chỉ giả lập trúng cái Nouvu thôi đâu :))

sao mình gửi tin đặt pass thì máy khác vẫn mở được tin nhắn nhưng ko hiểu được nội dung tin nhắn , chỉ thấy toàn những ký hiệu lạ trong tin nhắn thôi.
Ai nói giúp xem với. Huhu
hoăc ai có pm nào giúp gửi tin nhắn nhưg máy đối phương phải dùng pass để mở giống tin nhắn cấu hình Gprs vậy. Anh chị em cô bác nào có thì share em với. Huhu
thanks

sao mình gửi tin đặt pass thì máy khác vẫn mở được tin nhắn nhưng ko hiểu được nội dung tin nhắn , chỉ thấy toàn những ký hiệu lạ trong tin nhắn thôi.
Ai nói giúp xem với. Huhu
hoăc ai có pm nào giúp gửi tin nhắn nhưg máy đối phương phải dùng pass để mở giống tin nhắn cấu hình Gprs vậy. Anh chị em cô bác nào có thì share em với. Huhu
thanks

có xài cho s 60 v3 đc ko nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.