• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*Bom Tấn!* ~ Heroes of Might and Magic 2 cho dòng Symbian! (23Mb)

dung1291985

Heroes of Might and Magic 2 for Symbian
*Bom Tấn!*

Ảnh chụp thật từ máy n95 8Gb của mình ~ đây là một tin cực shock với những fan ruột của trò homm trên PC rồi!.. Giải nén tập tin rar đc thư mục fHeroes2 sau đó copy vô thẻ trực tiếp ví dụ E:/jHeroes2..sau đó cài file sisx Heroes of Might and Magic 2.sisx vào cùng bộ nhớ thẻ và cùng tận hưởng game turn-based strategy đỉnh cao nào!

Download:

Mã:
http://www.4shared.com/file/S1x2G3e0/HOmm2.html

dung1291985

Mở FHEROES2.CFG trong E:/jHeroes2 ... Copy nguyên đoạn config của mình này vào là dùng được chuột và nghe được nhạc khi chơi nhé :D

Mã:
# fheroes2 pocketpc config:
sound = on
#
# music: on,midi,cd,ext,off
music = on
#
# load alternative resource:
alt resource = on
#
# sound volume: 0 - 10
sound volume = 6
#
# music volume: 0 - 10
music volume = 6
#
# video mode (320x240, 640x480, 1024x768, 1280x1024 or other)
videomode = 320x240
logo = on
#
default depth = 16
#
# current animation speed: 0 - 10
animation = 10
#
# debug
# debug = off
#
# use ttf fonts
unicode = on
lang = ru
#
# font name:
fonts normal = dejavusans.ttf
fonts small = dejavusans.ttf
fonts normal size = 12
fonts small size = 10
#
# fonts render engine: blended, solid
fonts render = solid
#
# new interface:
hide interface = on 
#
tap mode = on
tap delay = 1050
#
low memory = on

# AI:
hide ai move = on

# battle:
battlegrid = on
battlemoveshadow = off
battlemouseshadow = off

karlovo

game nặng như vầy thì có cần hack máy mới chơi đc ko bạn :((

quan8338

Bản này tìm trên các diễn đàn game nc' ngoà ithấy ảnh chụp y chang nên mình nghĩ câu ''mình chụp trên n95 là ít có khả thi đó'' .hehe.

toan_829

ỌC,game khủng,hạn game mà có game khủng chơi thế này thật đã trong mấy ngày nghỉ ;;)

hakudo2408

bác Dũng toàn game khủng, em nhớ bản 1 này có mấy mb mà bản 2 đã chục mb rồi :-??

Xgamex

Mấy ngày trước bên Dimonvideo.ru cũng có bản 1 bản tương tự.Chỉ 1 file cài đặt thui dung lượng đến 32MB lận.Kô biết bản này thế nào ? Test phát xem sao.Thank chủ topic :D

dung1291985

Bản này tìm trên các diễn đàn game nc' ngoà ithấy ảnh chụp y chang nên mình nghĩ câu ''mình chụp trên n95 là ít có khả thi đó'' .hehe.

trang nào hả bạn, từ mình mà ra đấy, nếu hình giống hệt :))

quan8338

Kô tin .mấy bạn vào google gõ tên game này đi .mấy diễn đàn game nc ngoài là có ak.hình giống hệt ,ngoài ra còn có mấy tấm khác nữa cơ..

dung1291985

Kô tin .mấy bạn vào google gõ tên game này đi .mấy diễn đàn game nc ngoài là có ak.hình giống hệt ,ngoài ra còn có mấy tấm khác nữa cơ..

diễn đàn nước ngoài nào mình chả có mặt imserba, noeman, ipmart, mobilecastle, dotsis, symbian-freak , .... còn vô số nữa :D

quan8338

Wậy mấy tấm hình là pan copy wa chứ đâu phải pan chụp đâu.hơi pị ngi ngờ mâý tấm h đó nếu pạn chụp thì ko lẽ có sự trùng hợp wây sao ?

dung1291985

Wậy mấy tấm hình là pan copy wa chứ đâu phải pan chụp đâu.hơi pị ngi ngờ mâý tấm h đó nếu pạn chụp thì ko lẽ có sự trùng hợp wây sao ?

tại sao cứ phải thắc mắc vậy nhỉ, lên ipmart mà coi bạn nhá, tên post nó ko có ảnh, mình test rồi chụp ảnh sau đó post sang các forum khác, có vậy thôi mà cứ phải ý kiến hoài, mình thấy bạn khá rảnh đó !?
Vô đây mà đọc, cần thiết thì bấm chuột phải vào mấy hình, xem tên ảnh là gì ?? Có phải đều là dzungkts000*.png ko, dạ thưa mình dùng phần mềm ERDShot 0.8 chụp rồi up lên imageshack.us đó ạ, dzungkts cũng chính là dung1291985, bạn hết thắc mắc chưa?

http://www.ipmart-forum.com/showthread.php?t=477553

tuan0212

May N82 cua minh chep Data va cai Game vao lai ko cho dc nhi? Vao Game chi dung im,ko chon vao Newgame dc.Ko lam gi dc hon ngoai viec ngoi nhin man hinh dau tien cua Game ma thoi?
PS: post bang dien thoai

dung1291985

May N82 cua minh chep Data va cai Game vao lai ko cho dc nhi? Vao Game chi dung im,ko chon vao Newgame dc.Ko lam gi dc hon ngoai viec ngoi nhin man hinh dau tien cua Game ma thoi?
PS: post bang dien thoai

game nay choi hoan toan bang chuot,de su dung chuot o man hinh dau tien. Bam phim Call + phim 0 roi bam tiep Call lan nua la dung dc chuot.
PS: post bang dien thoai...

jamesbond_1793

Mình cài rồi config giống bạn nhưng vừa vào là bị out ra, mình dùng N82, h phải làm sao nhỉ?

Warkiller

Nhắn bác dungKTS sửa lại gấp cái game Legend ò Fairy and Magic bản tiếng Anh dùm
Lâu quá không thấy bác Dung fix lỗi lại.Chán thật đó