• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*Bom Tấn!* ~ Heroes of Might and Magic 2 cho dòng Symbian! (23Mb)

hlmasterchief93

đã cài đặt, vô game, sử dụng được hết nhưng khi di chuột, màn hình nó di chuyển nhanh quá, khó đk
sửa thế nào nhỉ :d

binhseu

Ôi vãi lọ nghệ, đúng là hàng khủng ngày Quốc tế LĐ...nhưng h ko dùng symbian roài chán quá :(

kid_banders

Có ai post SDL library lên MF giúp mình với. vào 2 trang kia không được. down được nhưng cài vào vẫn đơ ko thấy phần mềm làm việc. không chơi được. mình dùng e63 đã hack

Chỉnh sửa cuối:

nguyetgiangcoda

Có ai post SDL library lên MF giúp mình với. vào 2 trang kia không được. down được nhưng cài vào vẫn đơ ko thấy phần mềm làm việc. không chơi được. mình dùng e63 đã hack
em cũng giống bác, bị đơ luôn, đang xài n95 8g đã hack

nguyetgiangcoda

sau một hồi ngâm cứu em cũng hiểu tại sao máy mình cài bị đơ, nguyên nhân là do bộ support để chơi quá cũ, em xin trích bài của bác dung1291985 để các bác nào muốn chơi thì phải cài lại tất cả các file này vô "bộ nhớ máy" thì mới chơi được. download tại đây(trọn bộ 6 file):
http://www.ipmart-forum.com/showthread.php?t=469704

toan_829

Mình chơi nuột,chắc do cài cái super python 1.46..có sẵn SDL library luôn..tiện up SDL library và mấy cái linh tinh liên quan đến python mà mình xài rất ổn cho n82 :D..l

vampire261086

game hay qua, nhug cai vao may minh la E63 k dieu khien dc, da copy fan config nhug k dieu khien dc chuot, co ai chi minh cach dieu khien dc chuot ko??? game hay ma k choi dc, fi qua. sr vi post qua dt
PS: choi dc rui, thank nhieu

Chỉnh sửa cuối:

Phucchot

Cái này N73 chơi được không bác mà sao tem down về texs rồi mà ko vào chơi đc,
Chán quá. Bác nào biết hướng dẫn em cái :(

anhquang636

con 6120c cùi bắp của mình cũng vậy ko di chuyển được chuột, bro nào help với

zidane89

con 6120c cùi bắp của mình cũng vậy ko di chuyển được chuột, bro nào help với

Cái này bác Dũng hướng dẫn rồi: để sử dụng được chuột ở màn hình đầu tiên, bạn làm như sau: bấm "phím Call + phím 0" rồi bấm "phím Call" lần nữa.