• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bomberman 3D 2009 240x320 S60v3 J2ME [CH]

nima1984

Chú ý Game này phải nạp tiền nhắn tin để chơi,nó chỉ cho chơi thử 1 lần thôi =.= tôi đang ở tàu phải nhắn 4 tin giá 1 tin 1 tệ (tiền Trung Quoc) ==> muốn chơi phải mất tầm 10k tiền việt :D nói để mấy bác biết, ko biết ở VN nhắn tin thì thế nào vì đây là cách mà bọn tàu thu lợi từ game ;) nhắc nhở thế cho mấy bác biết ;)

MinhThang

Manager
Chú ý Game này phải nạp tiền nhắn tin để chơi,nó chỉ cho chơi thử 1 lần thôi =.= tôi đang ở tàu phải nhắn 4 tin giá 1 tin 1 tệ (tiền Trung Quoc) ==> muốn chơi phải mất tầm 10k tiền việt :D nói để mấy bác biết, ko biết ở VN nhắn tin thì thế nào vì đây là cách mà bọn tàu thu lợi từ game ;) nhắc nhở thế cho mấy bác biết ;)

Cảm ơn bạn anh em chơi có thấy tin tiếc gì đâu? Chẳng ai nói gì cả.:-??

dung1291985

Trò này bắt nhắn tin đấy, định dịch game này nhưng thấy mục đòi nhắn tin để mua nên bỏ luôn ! Game CHina toàn vậy ko à, 1 dạng adware!

longgiangvo

mình mong chờ game này từ lâu rùi . hôm nay mới được gặp. cám ơn các bạn nhiều lắm. ^^^^