• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bomberman Touch cho iPhone 2.0

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Bomberman Touch

Hướng dẫn cài đặt:

- Copy thư mục .app vào /Applications và set 775
- Tạo 1 thư mục mới tên “Documents” vào /var/mobile/ và set permission là 777
- Reboot lại iphone và play games

Download | PASS GIẢI NÉN: PDAVIET

anakyl

cũng chép vô rồi , cũng chmod 775 & 777 , cũng tạo folder Documents rùi mà sao hông dc admin ơi :(

NguyenHuuTrong

Admin hồi sinh ! keke !
Cái anh em đang cần là 1 soft set permisstion ko cần wifi giống như iPhone PC Suite cho 2.0 nè ! hũm nay toàn ngồi ngó !
iPhone PC Suite nó chưa update gì cho 2.0 cả ! hix

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Lạ thật, thử vài máy đều tốt mà, lúc này mình đang bận nên không xem lại được. Tính build lạo ATM và LPD cho chạy ngon trên ver 2 :D

h0llych33toz

có ai đã tét xong cái game này chưa share anh em kinh nghiệm cái, em cbi up len 2.0 đây, chờ mọi ng` cho ít kinh nghiệm. vẫn chưa có phần mềm nào như PC suite ah` ??? :-s

inderstaker

mình xài vẻ 2.0 set nó cứ báo lỗi ... bấm continues thì đứng mấy .... còn bấm quit thi nó out luôn :((

namdung

không chạy được đâu bác ạ, chờ bác chủ topic post lại hướng dẫn thôi

bdgroup

Mấy cái này đâu chạy được. EM cứ bị văng ra ngoài à. Thiết nghĩ mấy bác đừng test làm gì cho mất công. Mấy bác tìm cái Monkeyball và CBNKart chơi đỡ đi.

HuynhMinhDang

Bomberman Touch - Phiên bản Update!

Em xin mượn Topic của bác Kawaguchi để giới thiệu đến anh em phiên bản update của game Bomberman luôn nhé bác!:p:D
File IPA cho các bác yêu cầu luôn nhé!;;):))

Bomberman Touch - The Legend of Mystic Bomb
Version : 1.0.2
Size : 9.3 MB
Thanks TinhDoi

iTunes Link

Hình minh họa:

DOWNLOAD: http://www.mediafire.com/?ljtkgljmaym

Chúc anh em vui vẻ, nhớ Thanks cho mình vui nha!:D