• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bommer new(sisdown)

lephunghien

http://www.mediafire.com/?tm5dzinzwhn
Thể loại game đi màn cho màn hình 240x320 của hãng hudson,game Jar.Game có kiểu bom mới, cổ điển và có thể chơi qua blutooth.kiểu chơi chắc quá quen thuộc rùi vì ai chác cũng đã chơi bom ít nhất là 1 lần :D

Chỉnh sửa cuối:

langthang0910

=D>
Cái title thì cho 240x320 nhưng cái hình úp thì 320x240
=D>
Giá mà không tiết kiệm chữ thì hay biết mấy :D
- Game *.jar hay *.sis
- Hướng dẫn cách chơi (giới thiệu sơ bộ)
- ....v.v.
=D>

nguyenhai83

Sao lai là game java nhỉ, là game đuôi sisx đấy chứ, mà chơi hình cũng không giống như hình kia. Dù sao cũng cảm ơn bạn đã post game.

BuuPhucCT

Well-Known Member
có chơi qua bluetooth đc ko hả bác?

Nó có mục chọn Multipleplayer là chơi nhiều người kết nối qua Bluetooth nhưng chưa thử xem có chơi được không vì đang ở một mình.
Đây là file dạng sisx chứ không phải game java.
Game này có hỗ trợ luôn màn hình ngang 320x240 nhưng không Full màn hình được.

cong_namcam

Bạn ơi mình cài game này vô nó là miniBlaster gì đó mà đâu giống trong hình đâu bạn???

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn ơi mình cài game này vô nó là miniBlaster gì đó mà đâu giống trong hình đâu bạn???

Đúng rồi bác ạ. Hình như game này trùng với game MINIBLASTER BOOM của Tổ game PV thì phải??

lephunghien

Thôi chết rồi ,hay mình up nhầm fjle rồi nhỉ!các bạn xem hộ có giống game boom của tổ game không nhé.game boom mình lấy link trực tiếp từ web của trung quốc mà

nouvu2372

Thôi thì quay lại chơi game Giả Lập còn hơn,còn vụ án up nhằm này cần làm sáng tỏa nhé

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thôi chết rồi ,hay mình up nhầm fjle rồi nhỉ!các bạn xem hộ có giống game boom của tổ game không nhé.game boom mình lấy link trực tiếp từ web của trung quốc mà

Nếu nhầm thì bác up sửa lại cho đúng để anh em có thêm một game mới mà chơi.

manle

Chính xác bạn up lại lên đi.Nhìn hình bạn up mà thấy mê.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Devicemai mình up lại vậy sr các bạn nhá

Có gì mà phải xin lỗi. Ai mà chẳng có lúc lầm lẫn chứ. Nếu mà game có đồ họa như trên hình thì dung lượng phải trên 500kb nếu là game JAVA hay phải là game SIS chứ không thể nào dung lượng có 230kb mà đồ họa đẹp như vậy.

hoang0913

Nếu không nhầm thì đây là game I-Phone rồi bạn ơi, mình thấy cái màn hình giông giống.chắc bạn pót nhầm rồi

i_love_baby387

Nếu không nhầm thì đây là game I-Phone rồi bạn ơi, mình thấy cái màn hình giông giống.chắc bạn pót nhầm rồi

Không phải Iphone đâu! Theo link hiện tại thì đúng là game dành cho S603rd đó bác! Nhưng game này có lâu rồi mà, đây là game Mini_Blaster