• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

***Boom v0.01*** thêm âm thanh khi mở và khóa bàn phím!

hihoha

Well-Known Member
***Boom v0.01***

Boom v0.01 cho phép bạn thêm âm thanh bất kì khi khóa hoặc mở khóa bàn phím:D

+Cách thay âm thanh:
Bạn chọn một đoạn âm thanh ngắn bất kì có đuôi .mp3 rồi đổi tên thành keylock.mp3 và chép đè theo đường dẫn C:\System\Apps\Boom\
+Chú ý:
Vì Boom là ứng dụng chay ẩn nên trước khi chép đè bạn cần dùng trình quản lý file nào đó tắt(kill) Boom trước.
Sau khi chép đè âm thanh thì khởi động lại máy và thưởng thức:D

Ps: Ứng dụng này không có icon.:D

thienhop

Bạn ơi. Mình cài phần mềm này cho con 3230 thỉnh thoảng nó lại không hoạt động. Em khởi động lại máy thì vẫn chạy tốt. Giúp em với. Lần đầu tiên em hỏi trên pdaviet đó.?

hihoha

Well-Known Member
Bạn ơi. Mình cài phần mềm này cho con 3230 thỉnh thoảng nó lại không hoạt động. Em khởi động lại máy thì vẫn chạy tốt. Giúp em với. Lần đầu tiên em hỏi trên pdaviet đó.?

Mình dùng thấy vẫn bình thường:-??
Nhưng cũng có thể phát sinh lỗi trong quá trình sd, đa phần những ud python là vậy,tác giả sẽ tiếp tục khắc phục và nâng cấp trong những phiên bản kế tiếp:D

jimmi_qyu

N72 của mình thì pó tay với ứng dụng này rồi. Chẳng thấy hó hé tiếng nào cả..
Điệu này chắc 4mat lại cái cho khỏe rồi làm việc tiếp >:)

Whinny

N72 của mình thì pó tay với ứng dụng này rồi. Chẳng thấy hó hé tiếng nào cả..
Điệu này chắc 4mat lại cái cho khỏe rồi làm việc tiếp >:)
Đúng roài đó làm 1 mẻ cho nó khỏe. Mình củng N72 cái nè vào đâu củng truýt.. truýt...;;)

Chỉnh sửa cuối:

thienhop

Thui được rùi dù sao cũng cảm ơn bạn nhé. Cứ lúc nào nó bị đau họng là em cho máy khởi động lại lun cho mát> <

laocai_city

Chết rùi...Cái này install vào 76 em kái trắng xóa màn hình đơ thẳng cẳng lun.Giờ khởi độg lên lại đơ.huhu.Em dùng N82 ol.76 em tèo thật rùi mấy anh ơi.Hjxhjx :-(

jimmi_qyu

Xin báo cáo cho anh em được rõ. Những ai đang sử dung Intop nếu cài đặt thêm ứng dụng anyf. Bảo đảm rằng ứng dụng boom này sẽ không hoạt động được.
Đấy là kinh nghiệm của mình. Ngoài Intop ra có thể ứng dụng này còn xung dột với 1 số pm khóa phím khác.

N7610_rb

Mình cài trên 7610 chạy được, nhưng có người gọi đến và sao đó là nó bi kill không chạy nữa, khởi động lại thì được, nhưng một ngày nhận cả trăm cuộc, phải khởi động lại trăm lần à..khổ thế sao?
Thôi ai help me với nha!
~X(

thienhop

Đúng òy mình cài cho 3230 củng vậy. Mình kết cái này lằm mà ? Sao chủ topic ko khắp phục nhỉ<