• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bootman V2.00 Full by oldjoe.at for UIQ 3.0 (Update 13/1/09)

Caohieu88

Bootman V2.00 Full

Phần mềm khởi động nhanh các chương trình quan trọng định sẵn ( AutoStart ) khi khởi động lại máy bản mới nhất 2.0

@Shadow141206: Nếu em thi xong rùi thì Việt hóa luôn cái này cho anh em nhé! Thanks em!

Chỉnh sửa cuối:

lamquangtu

Bootman V2.00 Full

Phần mềm khởi động nhanh các chương trình quan trọng định sẵn ( AutoStart ) khi khởi động lại máy bản mới nhất 2.0

@Shadow141206: Nếu em thi xong rùi thì Việt hóa luôn cái này cho anh em nhé! Thanks em!

Có ai dạy anh cách Việt hóa phần mềm UIQ3 được không? :D

Caohieu88

Có ai dạy anh cách Việt hóa phần mềm UIQ3 được không? :D

Anh cứ PM cho bất kỳ ai trong đội việt hóa để trao đổi cách phương pháp va cách làm, bảo đảm sẽ được hướng dẫn nhiệt tình :D . Anh vừa design mà vừa VH thì càng hay, chỉ sợ anh bận thui!

Posted via Mobile Device

shadow141206

Hihi, giao kèo nhé :D. Em rất thích Design nhưng lại không biết làm :((. Anh lại muốn VH !!! Vậy ... Anh chỉ em Design rồi em sẽ chỉ cho anh VH :D. Đc không anh :D

Caohieu88

Hiếu ơi ! bản này có thêm tính năng gì mới không?

Theo như bác Gabika nói thì là không có thêm tính năng gì mới, em nghĩ chỉ là sửa chữa nhỏ một số lỗi có thể có của bản 1.0. Em có vào trang chủ của Cell Phone thì cũng ko thấy giới thiệu tính năng mới của bản này, nhưng dù gì thì cũng là bản mới nhất anh ạ :D

lamquangtu

Hihi, giao kèo nhé :D. Em rất thích Design nhưng lại không biết làm :((. Anh lại muốn VH !!! Vậy ... Anh chỉ em Design rồi em sẽ chỉ cho anh VH :D. Đc không anh :D

Anh cũng muốn hướng dẫn anh em làm để mọi người cùng làm cho vui, nhưng hướng dẫn trực tiếp thì chắc phải offline mà anh thì bận wá. Còn online thì anh đã post giáo trình Photoshop ở đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=43567&page=5 em vô đấy down về học đi. Để chỉnh sửa skin thì đầu tiên là xử lý file giao diện, sau khi học xong Photoshop và chỉnh sửa được file ảnh giao diện rồi anh sẽ hướng dẫn tiếp cách sửa file .xml nữa là okie.

lucky000

Cái vụ offline anh em Hà Nội mà không có Công đại tổng quản thì buồn quá ! Anh em nghĩ cách dụ Bác Công về Hà Nội uống bát rượu ở tụ nghĩa đường, cùng nhau hát hảo hán ca thì vui quá!

gabika318

Bootman 2.00 remake

Nice, nice and thanks OLDJOE.at, BUT your version expired after 14 day...

[plz set date + 14 day and see reg. dialog...]

I remake this app, combinate Softwind timeout code and SWMAIL [AntiCPS] "reg trick" code...

shadow141206

Anh cũng muốn hướng dẫn anh em làm để mọi người cùng làm cho vui, nhưng hướng dẫn trực tiếp thì chắc phải offline mà anh thì bận wá. Còn online thì anh đã post giáo trình Photoshop ở đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=43567&page=5 em vô đấy down về học đi. Để chỉnh sửa skin thì đầu tiên là xử lý file giao diện, sau khi học xong Photoshop và chỉnh sửa được file ảnh giao diện rồi anh sẽ hướng dẫn tiếp cách sửa file .xml nữa là okie.

Okie !!! Anh muốn off với em cũng ko đc nữa !!! Em về quê ăn tết rồi !!! Để em gửi qua cho anh những phần mềm cần thiết để VH rồi hướn dẫn lun :D. Nik em là shadow_kid36 !!! Chừng nào anh on mà gặp em thì BUZZ em cái, em chỉ cho :D (về quê nên ko on thường đc, anh thông cảm :p)

P/S: Down bản này đây anh Hiếu ??? Bản của anh hay của GBK318 ??? Bản nào full vậy anh, để em VH bản đó luôn :D

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Okie !!! Anh muốn off với em cũng ko đc nữa !!! Em về quê ăn tết rồi !!! Để em gửi qua cho anh những phần mềm cần thiết để VH rồi hướn dẫn lun :D. Nik em là shadow_kid36 !!! Chừng nào anh on mà gặp em thì BUZZ em cái, em chỉ cho :D (về quê nên ko on thường đc, anh thông cảm :p)

P/S: Down bản này đây anh Hiếu ??? Bản của anh hay của GBK318 ??? Bản nào full vậy anh, để em VH bản đó luôn :D

Em cứ dùng bản của bác Gabika đi để tránh mắc phải lỗi lúc đăng ký của bản bác oldjoe.at :))

shadow141206

Em cứ dùng bản của bác Gabika đi để tránh mắc phải lỗi lúc đăng ký của bản bác oldjoe.at :))

Bootman này khó VH kinh luôn !!! Xài tiếng lóng ầm ầm !!! Dịch muống đui con mắt lun ... ... ... Hjz, chắc phải chế lại cho đúng ngữ cảnh thôi, nếu không chắc dịch xong còn khó hỉu hơn TA :((

P/S: có cái lạ là !!! Em cài vô máy để test rồi !!! Nhưng sao lại không thấy mấy phần dịch khó nữa ??? Mò hoài ko ra !!! Đáng lẽ, trong phiên bản này còn có backup gì nữa đấy !!! Khác với bản cũ nhiều quá !!! Nhưng sao khi chạy lên thì em ko tìm thấy chỗ nào backup hết !!! Vậy ... làm sao check đc câu mình dịch ra có đúng ngữ cảnh không bây giờ :(:)(:)((

Chỉnh sửa cuối: