• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOX 8 - CHUẨN BỊ KẾ HOẠCH CUỐI NĂM ( ONLINE | OFFLINE )

Status
Không mở trả lời sau này.

DreamLand

Ít mà vui vẻ, thân mật :)
Vấn đề gì cũng có sự thú vị của nó !
Ngày mai đang đến :D

Cleonardo

;;)mai ofline chúc mọi người và mình 1 buổi thật dzui dze nghen,jo` này chắc ngủ hết nhỉ?:mad:)

Nynk_102

Mọi ng sắp off rùi mà mình chưa ngủ nè. Chúc mọi ng 1 buổi off vui vẻ và đòan kết.

JongZiZi

Make up lẹ nha bà con. Mình vừa uốn tóc xong. Đang làm tóc và xức dầu thơm. Go go go....

anhcoj

Các bạn đừng quên lưu giữ và chia sẻ những hình ảnh đẹp về buổi off này nhé!!! Chúc vui và thành công!!!

Khoaaa

Wa cũng đông vui wa trời nè
Trong đây nhận ra đc TruongHan,Hoden, anh BadKid,Dreamland nè còn mấy người kia thì ko biết :D

Chỉnh sửa cuối:

anhcoj

Wa... Khung cảnh thật tuyệt,mình đã nhìn thấy các bạn. Nhưng ko biết tên ai là ai...

Cleonardo

em là người áo đen, đầu buồm ngựa đóa.mọi người nhậu dzui dzẻ lắm hả,kệ, đi tăng 1 cafe cũng dzui rồi.chúc dzui,mọi người uống nhiều dzào, mệt thì nghỉ.

AnhTu

Super V.I.P
em là người áo đen, đầu buồm ngựa đóa.mọi người nhậu dzui dzẻ lắm hả,kệ, đi tăng 1 cafe cũng dzui rồi.chúc dzui,mọi người uống nhiều dzào, mệt thì nghỉ.
Nghiên cứu làm cái đầu của anh nha, ngoài kiểu nãy nói thì coi còn kiểu nào đẹp hơn thì nói anh nha >:)

Cleonardo

Nghiên cứu làm cái đầu của anh nha, ngoài kiểu nãy nói thì coi còn kiểu nào đẹp hơn thì nói anh nha >:)
a'! vừa ăn nhậu vừa check cho qua "tua" fai hem?hú,mọi người đừng để so't ...herherr cho em tấm hình em nghiên cứu e "binh" cho??:ar!\-/ không khí tăng 2 post lên cho mọi người"thấy the`m" đi anh badkid uiii

DreamLand

\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/
Chúc mừng buổi OFFLINE thành công tốt đẹp :D

NokuaN70

Well-Known Member
Chú Jong chơi cái áo nổi quá nhể...Bận việc kg đi dc, buồn 5 phút.

DreamLand

Xin gửi lời cảm ơn tới tất cả anh chị em đã tham gia.
Ngày offline đã diễn ra trong không khí hết sức thân mật, nhưng không thiếu sự hoành tráng :D và đã thành công tốt đẹp =D>

Update lại danh sách ....

Status
Không mở trả lời sau này.