• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOXING 3D Multiplayer via Bluetooth

shadow8842

Game là thể loại game nhập vai ! ( 3.4M )

Khởi đầu bạn sẻ là một vận động viên nghiệp dư được đào tạo dưới ông bấu BAD trong làng quyền anh ! sự nổ lực tập luyện thành tích thi đấu khả năng đối kháng để thực hiện ước mơ vô địch quyền anh nhà nghề .

Tự chụp mặt mình làm nhân vật !

Chơi tốt qua bluetooth !

các game thủ đâu rồi ;;) mình cùng box... nào ! : [HIDE]http://www.mediafire.com/download.php?gozpcmlhjdk[/HIDE]

ý quên register : 12345 :-? có chịu thanks mình không biết 3s mà cũng tiết kiệm

Chỉnh sửa cuối:

hoang3blc

cái này chơi roài , hay ở chỗ là có vụ chụp hình mặt mình làm nhân vật hoặc chụp tên bạn nào mình ghét làm đối thủ , 1 hồi đánh thì mặt nó bầm tè le zui lắm

shadow8842

bạn cần sign file để bẻ khóa !sau đó điền 12345 nhớ phải bấm từng chử đừn giử im phím ! test thành công trên 5700

shadow8842

bác ơi cái này có chơi d trên con n80 ko vậy

tốt bạn à. nhưng nhớ 1 điều cơ bản là khi chơi bất cứ game có bluetooth nào củng phải bật trước mới có thể kết nối với bạn bè hay tạo sever được . chúc vavs bạn vui vẻ. game này shadow chỉ có thể đánh tới level 8 thôi. boss game này thông minh đỉnh . :)

tantaimk

bro ơi, up sang trag khác júp mình với, mìh hem down ở đây dc, cứ 99.99% là ngưg ah! hjx

huythong123456

Mình cài file Techno.Bubble.....sis thì bị báo file type not supported bạn ơi :( Máy mình là N82. Có ai bị giống mình ko chỉ mình với.

sacwee

minh sign rui sau do' cho code 12345 van ko dc ma`.co fai? sau khi sign thi đuôi của nó là .sisx đúng không