• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOXING 3D Multiplayer via Bluetooth

sacwee

hellp BAN oi. cai` tro` này lần thứ 2 rồi mà vẫn ko chơi được.:((

sacwee

haha.chơi Game nè đc rồi. zui wa'. phải cài File Crac k nữa rồi mới nhập code 12345.ai chưa có file crac k vao` trang WAP này dow luongtunga.wap.in .OK

shadow8842

haha.chơi Game nè đc rồi. zui wa'. phải cài File Crac k nữa rồi mới nhập code 12345.ai chưa có file crac k vao` trang WAP này dow luongtunga.wap.in .OK

đã có đầy đủ trong file shadow up lên rồi mà :-??

luxubu3891

crack xài ko đc bạn ơi, nó bảo ko cài đặt đc chương trình từ nhà cung cấp ko tin cậy roài

shadow8842

mục nào bạn???

vào cài đặt => vào quản lý dử liệu => quản lý ứng dụng . bấm lựa chọn => cài đặt( chổ cài đặt bấm Tất cả ). vậy là xong . sign ứng dụng sau đó cài vào .

còn không được bạn sửa lại tên của file cr@ck ngắn lại khoảng 7 từ và không có kí hiệu gì hết . bạn sign ứng dụng trên vi tính . chúc bạn vui vẻ heng !

Chỉnh sửa cuối:

thaison125

không thể cài file crack

sao mình không thể cài đặt được file crack nó báo ứng dụng không tin cậy.Giúp mình với