• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC SERIES ANDROID DESIRE *Z*HD Glass Themes & GINGER_A2SD*EXT*IMG*No Data2SD

Bạn thích bản Android nào?

• Total voters
    54

Azzura

Sao mình cài bản V4 này xài mọi thứ đều ok, rất mượt... nhưng sao cái Quay phim mình không hoạt động nhỉ toàn bị FC. Mong ban help mình với...... Thanks Chủ Theard nhiều.

Mình quay ko bị sao cả, vừa thử xong :D

randoms

Bác này nói chí lí chí lí . Lúc trước con HD2 thường của mình úp mấy bản rom HD không được bực quá đẩy nó đi. Rong ruổi 2 ngày xài tạm con IP 3GS của thằng bạn mà cầm máy lên chẳng biết làm gì cả nên mình rướt em HD2 T-Mo về để up rom HD. Có người nói mình bị khùng ...

Em cho vợ em mượn hơn tuần nay rồi đang dùng E71 mà ngứa tay chân kinh khủng? Thấy rom mới ra ầm ầm mà không được up chán quá đang thèm mấy bản này.

hoanbeck

bạn phải copy folder data2sd và file config vào thẻ nhớ trước khi up rom nhé

Bác có thể add thêm vào vào bài 1 hướng dẫn up rom để giúp anh em nào mới cài còn biết :D thanks bác vì một bản rom rất chuẩn :D

mrducbao

Đang dùng V4 ngon và chưa gặp lỗi gì thì đã thấy V5 rồi....lại mất thời gian của tôi rồi :D

ppcboy

Đang dùng V4 ngon và chưa gặp lỗi gì thì đã thấy V5 rồi....lại mất thời gian của tôi rồi :D
bản này chỉ chỉnh sửa một ít hệ thống, sủa lỗi khóa màn hình. bác có thể không cập nhật cũng được hiii. bữa nay cáp quang khu vực châu á bị đứt nên up và down rất chậm, hi vọng mấy bữa nữa sẽ khá hơn

langthang262

tại mình dùng thấy một số lỗi nên phải chỉnh sửa và cập nhật cùng anh em

Theo mình bạn nên cập nhật các bản pack để fix lỗi thôi, đến khi có thay đổi lớn hãy ra bản mới thì OK hơn.
Hoặc tạo ra 2 bản: 1 bản cho các bác cài mới và 1 bản pack update fix lỗi cho những người đang dùng bản cũ

ppcboy

Theo mình bạn nên cập nhật các bản pack để fix lỗi thôi, đến khi có thay đổi lớn hãy ra bản mới thì OK hơn.
Hoặc tạo ra 2 bản: 1 bản cho các bác cài mới và 1 bản pack update fix lỗi cho những người đang dùng bản cũ
ý kiến hay, cảm ơn bạn.

stupid1314

Hic, sợ mấy cái link của filesonic với file sever quá, down tới sáng hok biết đã xong chưa :(.

dienluc510

Hic, sợ mấy cái link của filesonic với file sever quá, down tới sáng hok biết đã xong chưa :(.

Down ở mấy link này thì phải biết hai chữ "Sốt ruột", down mãi ko được dù thèm test rom này lắm cũng đành chuyển sang bản khác dùng cho nó lành! (Độ kiên nhẫn của em hơi kém)

langthang262

Down ở mấy link này thì phải biết hai chữ "Sốt ruột", down mãi ko được dù thèm test rom này lắm cũng đành chuyển sang bản khác dùng cho nó lành! (Độ kiên nhẫn của em hơi kém)

Mọi người thông cảm, bác ppcboy và nhiều Mod khác chỉ post ROM lên 1 số host nhất định là do có nguyên nhân cả.
Mình dùng free nên cố chịu vậy :)

limiunin

cho mình hỏi cái, mình đang xài rom CMN 2.0, nhưng sao ai gọi DT cho mình đều hỏi "Đang ở ngoài đường hả, sao ồn vậy?", trong khi mình đang ở nhà phòng máy lạnh thật là yên lặng. Vậy mình phải fix lỗi này như thế nào?