• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BOYPPC SERIES ANDROID DESIRE *Z*HD Glass Themes & GINGER_A2SD*EXT*IMG*No Data2SD

Bạn thích bản Android nào?

• Total voters
    54

pdatoday

Sao không thấy chủ topic trả lời câu hỏi cuẢ MÌNH nhỉ. Lỗi hay không thì cũng nên trả lời chứ.nguyên tắc cơ bản trong ứng xử mà.
bản SD ở đây bạn nhé
[SD\MAGRLD] GINGER V8 \ Link2

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 40 minutes:

Tôi đã test và vẫn bị lỗi wifi ad-hoc ,nhận full sóng nhưng không thể kết nối được.

Chỉnh sửa cuối:

pigeons

bác ppboy ơi cho em hỏi cái cách tạo hiệu ứng qua page giống như trong clip theo kiểu hình khối với. Thanks bác trước!

sao FM khi mở lên nó lại tự bất blutooth nhỉ?với lại bản v17 này wifi hình như bắt hơi kém bác ppcboy ah.

lungtung

link 1 bị nhầm, link 2 thì đúng nhưng khó down quá, bạn nào up lên mediafire giúp anh em đi
Đồng chí chủ topic toàn chơi link khó down quá

khang_bk

Mình vừa cài bản V17 Ginger của bạn. Rất đẹp và mượt mà !

Đang quen dùng HTC Sense có cái Smart Dialer bấm gọi và tìm danh bạ thông minh dùng sang bản này không có nên cũng hơi khó chịu, bấm chỉ ra số chứ không ra tên người muốn gọi.

Có cách nào để bấm số và gọi được tên gợi ý như HTC Sense không nhỉ ?

concuarangme

Mình vừa cài bản V17 Ginger của bạn. Rất đẹp và mượt mà !

Đang quen dùng HTC Sense có cái Smart Dialer bấm gọi và tìm danh bạ thông minh dùng sang bản này không có nên cũng hơi khó chịu, bấm chỉ ra số chứ không ra tên người muốn gọi.

Có cách nào để bấm số và gọi được tên gợi ý như HTC Sense không nhỉ ?

lên market tìm smart dialer về, or add các số thường gọi vào favorites

khang_bk

Mình download chương trình Go contact về và dùng.... Cái smart dialer mà bác nói có tích hợp vào mặc định Phone không hay là một ứng dụng khác ?

Bản này dùng có nhiệt độ hơi cao và dòng chờ tầm 5mA. Có lẽ mới cài nên dùng vài ngày mới ổn định ^^

mrducbao

cập nhật bản Desire HD V12

Đìa Mr.PPCBOY,

Fileserve đang stop due to server đang bảo dưỡng, còn uploaded.to thì không thể nào down được rồi, vậy bác có thể cho các ACE xin link MF được không?

Đang máu V12 DHD của bác.

Thanks alot.