• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Brightlight - Dùng đèn flash làm đèn pin trên FP2 devices (N97,5800,N78...)

dss11

Ngon lành cành đào,dùng N78 lâu lâu cũng cần,tìm mãi không có phần mềm nào dung đc,bây h mới có.Pà con cứ thoải mái đi,không sợ cháy đèn đâu,dùng hạn chế là đc.Đừng có lấy ra nghịch thường xuyên là ok thôi.

binhseu

Posted via Mobile Device test tren ss i8510 that bai, vao thi cai cua chap bao ve thau kinh no chap lien hoi ma flash van tat ngom

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device test tren ss i8510 that bai, vao thi cai cua chap bao ve thau kinh no chap lien hoi ma flash van tat ngom

ss i8510 kén PM lắm nên chịu thôi bạn. bán nó đi mua một máy nokia xài cho nó sướng.:D

binhseu

kén đc vài soft thôi cũng ko đang kể mấy, với lại con ss này pin kém dùng cái này nhanh hết pin hơn nên cũng chẳng lo mấy :D

80704378

Khuyến cáo ko dùng bất kỳ Pm nào để dùng đèn flash trên các máy S60v3 làm đèn pin. Lí do: cháy ráng chịu nếu ai muốn thử, cháy thì ko được than thân trách ai đó up Pm nhé!

Xin hết :D

Ủa vậy dùng ít ít có sao ko anh?

hiep277

sao tui test trên nokia 5320 lại không được nhỉ có bác nào biết phần mềm nào co thể dùng đèn flash làm đèn pin cho nokia 5320 không cho em xin vời

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao tui test trên nokia 5320 lại không được nhỉ có bác nào biết phần mềm nào co thể dùng đèn flash làm đèn pin cho nokia 5320 không cho em xin vời

5320 là SYM OS 9.3 nên theo thông tin mình biết thì mấy PM dùng flassh làm đèn pin hiện có không có hiệu quả với máy này. Bạn phải đợi thôi.

giacay

đây cũng là pm đèn pin, đã test trên E71 chạy rất ngon, có cả chức năng nháy SOS nữa, phòng khi có sự cố gì còn ra tín hiệu để được giúp đỡ b-)

PS: Đề nghị bạn chỉnh lại file đính kèm theo đúng quy định. Nếu không thì sẽ bị xóa.

Last edited by a moderator:

Pretty

đây cũng là pm đèn pin, đã test trên E71 chạy rất ngon, có cả chức năng nháy SOS nữa, phòng khi có sự cố gì còn ra tín hiệu để được giúp đỡ b-)

Sao nó bắt unlock code vậy bạn ơi?

Khoaaa

PS: Đề nghị bạn chỉnh lại file đính kèm theo đúng quy định. Nếu không thì sẽ bị xóa.

Ai post lại cho mình cái link này đi. Cái này hình như Mod xóa rồi thì phải

Posted via Mobile Device

Pretty

Đã cài hai lần vẫn bị wrong code, cài cả trên máy và thẻ nhớ, mình xài E71

naul1497

Phần mềm brightlight thời gian đầu N78 xài tốt, nhưng sau một thời gian thì không sáng nữa, không biết tại sao. Không phải flash hư nhé chụp hình vẫn sáng mà.