• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BROKEN SWORD: SHADOW OF THE TEMPLARS - LOCK

Status
Không mở trả lời sau này.

memorylost

ủa anh Quang ơi,cai megaupload này sài làm sao vậy,em click vô link xong nó hiện lên 1 trang Megaupload và thông tin của data,nhưng bấm vào đâu để down xuống đây

PhamQuang

Manager
dùng soft down megaupload nó báo password protect link. bác cài pass hả, cho anh em bít đi.

Pass. Link: PDAVIET

Pass. giải nén; pdaviet.net.

@pnanhkhoa: Data là Data làm gì nhập Code? Bạn dùng Game chưa bẻ thì đúng hơn. :))

memorylost

em Dowload file của anh xong rồi chép đè vô thư mục game nhưng nó vẫn là demo,như anh nói ở trên,là mình phải Game đã bẽ,nhöng bẽ crack game này bằng CAB đâu được đâu,giúp em với.

soul

muốn bẻ game này bạn cần gỡ bỏ phiên bản demo
rùi sau đó cài lại game = file mình up dưới đây, sẽ có game full

còn bạn muốn lấy key, hãy ghi thông tin máy của bạn tại đây mình sẽ đưa key cho

hoặc bạn dùng cái này :

Owner ID: Yan Cheng
Registration code: GIR9U994

Game hay nhưng nếu bạn không bít tiếng anh thì chỉ ngồi ngắm thui à ! :D

quocminh11

mình đi tới cảnh có con dê trong lâu đài mà kô biết cách vượt wa nó, có bạn nào chi giúp mình với

quocminh11

ai có bản hướng dẫn tiếng việt cho mình xin, chỉ mình cách vượt wa chỗ cò con dê cũng được

kokoro194

Mình có cái guide chỉ dẫn cách chơi cho mấy bạn đây... Nhưng tiếc cái là viết = tiếng Anh, nhưng cũng dễ hiểu... được luyện thêm tiếng Anh miễn phí luôn... :D :D Bạn nào bí thì độc chỉ dẫn nha...

bạn có thể up lại hướng dẫn ko hả bạn?? mình ko down được >""<
À mà ai chỉ mình cách đi qua màn ở Island với ?? mình ko đi qua được đoạn con dê :(:)(( thử mọi cách rồi :-/:-/:-/

Status
Không mở trả lời sau này.