• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Btooth_v2.0.2

hihoha

Well-Known Member
Btooth_v2.0.2

Mấy hôm ko thấy NTD on box python vắng vẻ hẳn8-|:(
Mình post một ứng dụng nhỏ ae test cho đỡ chán vậy.
Btooth_v2.0.2 công cụ quản lí Btooth đơn giản hiệu quả.:)

thuyenb1

cái này hay đó. ak có phần mềm nào giúp chuyển file qua BT trực tiếp vào thẻ nhớ ko bạn?

Thangnd31082

cái này hay đó. ak có phần mềm nào giúp chuyển file qua BT trực tiếp vào thẻ nhớ ko bạn?

Bạn tìm phần mềm MsDriveE trên mạng nhé , dung lượng cực nhỏ nhưng tính năng vô cùng lớn , nó giúp bạn lưu trữ tin nhắn nói chung và tin nhắn BT trên thẻ nhớ !

thuyenb1

bác cho em hỏi tại sao 2 máy N70 ko chuyển file qua BT đc cho nhau nhỉ?

Anhtuanp03

vậy thì chắc 1 trong 2 máy có 1 máy bị hư BT rùi đấy, chứ làm gì có chuyện 2 máy N70 ko gửi file đc cho nhau, ngoài trường hợp hư BT thì cỏ thể do máy của bạn chưa chọn chế độ hiện BT khi dò.

thuyenb1

Mình chuyển đc cho 6600,3230,5130...nhưng những máy đó ko chuyển lại đc cho n70 của mình. Còn thử với 3 máy n70 khác thì chỉ tìm đc 1 máy. pó tay lun !