• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bubblelock trình mở khóa phím độc đáo dành cho symbin^3

mathanh

[video=youtube;48qg2sd04_U]http://www.youtube.com/watch?v=48qg2sd04_U[/video]
ở phần cài đặt Giao diện - màn hình bảo vệ nhớ chọn là không có
khi cài vào vui lòng khởi động lại máy và thưởng thức.

về tại đây

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

Sory. Vì mấy ngày nay lo ăn tết ít vào. Không để ý. Thui thì nhờ mod khác có thẳm quyền ghé qua gộp bài lại giúp.

hiepsinight

bác Thanh có thể share em mấy hình nền mặc định của máy bác dc ko , hình cát ko ấy :D

unlimit_ve

hix lúc chưa hack fw 013.016 thì mình cài chạy vẫn bt, nhưng sau khi hack cài vào nhấn phím menu thì màn hình cứ đen thui chứ ko hiện lên dao diện bubblelock :((. Có ai biết cách khắc phục ko ?? Thanks
p/s: mình xài N8

mathanh

hix lúc chưa hack fw 013.016 thì mình cài chạy vẫn bt, nhưng sau khi hack cài vào nhấn phím menu thì màn hình cứ đen thui chứ ko hiện lên dao diện bubblelock :((. Có ai biết cách khắc phục ko ?? Thanks
p/s: mình xài N8

vì bạn thíu nền tảng giả lập QT

haitomga

ban vao cai dat va dua ve khoi phuc cai dat goc. ko anh huong j het. kha nang ban dang cai chuong trinh xung dot. minh c7 chay ngon. muot ko ta. luu y ban dieu nua la xoa may phan mem ling tinh di.

unlimit_ve

ban vao cai dat va dua ve khoi phuc cai dat goc. ko anh huong j het. kha nang ban dang cai chuong trinh xung dot. minh c7 chay ngon. muot ko ta. luu y ban dieu nua la xoa may phan mem ling tinh di.

Máy mình mới vừa up fw nên chưa cài đặt gì hết bạn ah, chi cài game 3D, VHome, Blacklist & mấy apps nhỏ thôi :(

saosangvnhp

c7 hack ruj dug dc ko bac co j pac nhan tjn vao so 01289252899 cua e vs dc ko chj e cach dug nua nha thanks bac trc

01699376977

[video=youtube;48qg2sd04_U]http://www.youtube.com/watch?v=48qg2sd04_U[/video]
ở phần cài đặt Giao diện - màn hình bảo vệ nhớ chọn là không có
khi cài vào vui lòng khởi động lại máy và thưởng thức.

về tại đây

:D anh ơi.... cái menu xoay xoay cuối clip e thíx quá.... a có thể chia sẽ và cách dùng cho e dc hok... e tìm k thấy... :((
tại e củng đang sử dụng c6-01 :)