• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bức thư của tương lai-[Năm 2070]

Status
Không mở trả lời sau này.

JuRay-Duan

Một lời cảnh báo??? Liệu có bao nhiêu người "chịu" hiểu ???
Cho Dù Bạn bận đến đâu cũng nên đọc hết bức thư này và hãy cảm nhận nó như 1 lời cầu xin của các thế hệ sau này .

Hãy hành động trước khi quá muộn...
>:)>:)>:)>:)>:)

decon

Mình học về nghành hóa đang làm việc trong một cty thuộc dạng độc hại và ảnh hưởng về môi trường sinh thái đứng hàng đầu,Sau khi xem xong nhữmg hình ảnh của bạn.......suy nghĩ......Có lẽ tối nay mình sẽ không ngủ được vì.......:-?.Hy vọng ae thành viên khi xem xong những hình ảnh này hãy chung tay giữ lấy và bảo vệ tài nguyên thiên nhiên của hôm nay cho thế hệ mai sau.Thanks..........thanks..........

JuRay-Duan

Lần đầu tiên post bài ở box 8 mà lại đc thankS :D. Các trùm Spam ở box này (jongzizi, hoihen, ôtô, Cam xành...) Sao kô có ý kiến gì trong topic này nhỉ, phải chăng... >:)>:)>:)

JuRay-Duan

Mình học về nghành hóa đang làm việc trong một cty thuộc dạng độc hại và ảnh hưởng về môi trường sinh thái đứng hàng đầu,Sau khi xem xong nhữmg hình ảnh của bạn.......suy nghĩ......Có lẽ tối nay mình sẽ không ngủ được vì.......:-?.Hy vọng ae thành viên khi xem xong những hình ảnh này hãy chung tay giữ lấy và bảo vệ tài nguyên thiên nhiên của hôm nay cho thế hệ mai sau.Thanks..........thanks..........

Ai cũng nghĩ như bạn thì có lẽ bức thư sẽ kô trở thành sự thật đâu :D

Hoden

Super V.I.P
Lần đầu tiên post bài ở box 8 mà lại đc thankS :D. Các trùm Spam ở box này (jongzizi, hoihen, ôtô, Cam xành...) Sao kô có ý kiến gì trong topic này nhỉ, phải chăng... >:)>:)>:)

bài này đọc phải suy nghĩ.đó là bức thông điệp nhác nhở con em chúng ta,và cả ta nữa,không thể đễ lãng phí bất cứ thứ gì.ngay cả trong web này.,...nhưng khong vào xả tress thì buồn chết được.bài này rất hay.thank bạn nhiều.mình đang rút ra kinh nghiệm mới cho bản thân dây.
nếu vài năm nữa với tình trạng post bài lung tung như hiện nay thì mất khỏng 10phut mới duyệt được 1 trang vì tình trạng wa tải.....thấy tui spam kỉ thuật không>:)>:)>:)>:)>:)

JongZiZi

Thằng USA nó đâu có chịu ký hiệp định về môi trường của Nhật đề nghị đâu.
Công ty của tui thì trùm thải chất độc ra môi trường.
Còn lấp cả cái suối trong veo nghe róc rách mỗi đêm hè.
Thì làm sao dám post bài trong đây trong khi chính tui cũng góp fần dzô cái dziệc đó. ( bé vanduan1990 kiu réo anh nữa anh cắn em xưng mỏ dzờ à. :)) )
Vì đồng lương và vì cuộc sống thôi.
Hic, gần cái suối đó có cô em xinh xinh. Ôi nhớ em wá em gì gì đó ơi ơi. :D

vuongtrungduong

Thì làm sao dám post bài trong đây trong khi chính tui cũng góp fần dzô cái dziệc đó. ( bé vanduan1990 kiu réo anh nữa anh cắn em xưng mỏ dzờ à. :)) )

coi chừng cô bé xinh xinh đó sẽ biến thành cô bé trong bức thư vì cái công ty của cậu thải đủ chất hóa học ra con suối mà cô bé đó lấy nước sinh hoạt đó :(

JongZiZi

coi chừng cô bé xinh xinh đó sẽ biến thành cô bé trong bức thư vì cái công ty của cậu thải đủ chất hóa học ra con suối mà cô bé đó lấy nước sinh hoạt đó :(

Vấn đề là cô bé đó lấy nước đó, sinh hoạt cái gì đã. Hí hí :))

JuRay-Duan

Vấn đề là cô bé đó lấy nước đó, sinh hoạt cái gì đã. Hí hí :))

Bác chỉ đc cái "khơi mào" cho ng ta nghĩ bậy :))

Anhtoitb

Có file. pps không cho mình xin với!
Đọc cái này thấy hay và ý nghĩa quá!

Status
Không mở trả lời sau này.