• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[BUILD]UPD(07.12.2010)MCCM HD V2.0(DESIRE HD)[kernel hastarin r8.5.1

sbc

không có file data như boot khác nhanh . mượt chưa thấy lỗi ...chờ 4-5-7 mA . 3g tự động luôn khỏi phải set . tóm lại khá tuyệt , đáng để anh em up...;;)

ptshop

không có file data như boot khác nhanh . mượt chưa thấy lỗi ...chờ 4-5-7 mA . 3g tự động luôn khỏi phải set . tóm lại khá tuyệt , đáng để anh em up...;;)
nhưng em thấy hao pin wá, có cách nào khắc phục ko?

hai

Rom này không hao pin nhưng vẫn ơ lag, khi fone standby nhấn nút đỏ để bật màn hình nếu kéo cái icon unlock ngay là nó không nhận phải đợi 1 chút.

tuana

bản này công nhận ít hao pin, wifi siêu nhanh ,Các ứng dụng hầu như không phải chỉnh sửa nhiều , mỗi tội Tiếng Phone nhỏ ,hơi khó chịu , Có thể nói bản này không hề thua tốc độ của Android nguyên gốc .các bạn nên up bản này

ptshop

xài bản này bi lỗi force close làm sao khắc phục nhỉ ?

Chỉnh sửa cuối:

hai

Bạn bị force close cái gì, Bình thường cứ restart là hết các lỗi force close

ptshop

bị các chương trình như titatinum back up, swypekey keyboard, my beautiful widget. mỗi lần xài windown mobile boot android khởi động xon là bị force close 1 số trương trình, lúc trước em có đọc bài viết trên pda viet fix lỗi này nhưng tìm hoài ko nhớ nửa

DucLong

Super V.I.P
bị các chương trình như titatinum back up, swypekey keyboard, my beautiful widget. mỗi lần xài windown mobile boot android khởi động xon là bị force close 1 số trương trình, lúc trước em có đọc bài viết trên pda viet fix lỗi này nhưng tìm hoài ko nhớ nửa

Bạn reboot máy lại là hết.

hai

Bạn format lại thẻ nhớ cài lại, lần đầu nó force close kệ nó restart lại máy vài lần là hết