• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BUỔI HỌP TẠI HCM NGÀY 12-09 (Xem chi tiết tại trang 5)

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Thông tin sơ sơ lại buổi họp mặt như sau

- 10h20 Mod nguyentu1976 từ sân bay Nội Bài alo cho tinh_la_gi đang ở Long An
- 12h Taki gọi kiểm tra chổ ngồi ...
- 12h20 Mod nguyentu1976 xuống sân bay Tân Sơn Nhất !!! Alo cho tinh_la_gi (đang chít thuốc và truyển dịch ở trạm xá gần nhà - vì đang chấn thương cột sống ... hic.hic) thơi gian gấp rút quá đành tạm ngưng chuyền dịch gởi lại nhỏ em gái bửa nào rảnh truyền tiếp :p ... lập tức bay về nhà lấy con "tuấn mã" "vó ngựa thảo nguyên" 20p sau có mặt tại sân bay đón Mod nguyentu1976 theo nghi thức đón Việt Kiều Campuchia :))
- Trong thời gian 20 đua lên Sân Bay thì Taki rùi BK rùi Tommy gọi điện "nhắc nhở" : tới Zenta rùi ngồi ở đâu ?! Sạc mình đang ngoài QL.1A nhưng để tiếp thêm lửa nên đành bảo "Đang Ngoài Sân Bay đón Mod nguyentu1976 đây b-)
- Sau khi làm nghi thức chào đón tại Sân Bay ... không cho "đối phương" có cơ hội về khách sạn hay làm chuyện riêng ... =D> phi một mạch đến Zenta
Lúc này đã có các đồng chí : BK,Taki, Tomy, Một đồng chí lạ quá và một đồng chí bạn của Taki
Taki và Bk ra đòn đánh phủ đầu bằng mấy con PPC ... trời ơi tôi ghét PPC b-)>:) muốn chụp lấy vứt xuống lầu :D hên quá taki móc tiếp khẩu súng thứ 2 là con Iphone 2G =D> Cơ hội cho em Iphone 3G của ta ra mặt rồi đây ;;)
Lần lượt Smod Tmap rùi MinhMan vừa chiến từ 1 server nào đó của VLTK trở về đại bản danh Zenta để bơm Nama =))
Củng chi buồn cùng anh Tmap luôn ... nhưng khi nào lấy em Neo gì đó thì nhớ rửa cho máu nhé anh >:)
- Tăng 1 kết thúc trong sự tiếc nuối của bao nhiêu tiếp viên và quý quan khach của Zenta lúc đó :p=D>
- Toàn bộ lực lượng kéo sang khu vực Kênh Nhiêu Lọc - Thị Nghè đối diện khu chung cư 18 tầng b-)
- Tại đây chứng kiến nhưng cuộc thư hùng, những màn song kiếm thậm chí là "đồ xác" bất cứ đồng chí nào "manh động"
- Tomy có sau màn chơi lẽ uống Tiger chia buồn cùng sự kiện Hổ Đại Nam thì củng tham gia luôn vào mà̀u Xanh truyền thống ăn nhậu =D>

- Với đấu pháp "dánh nhanh thắng nhanh" gần như bị phá sản của Mod nguyentu1976 với đấu pháp vô cùng thâm độc và tàn khóc "chậm mà chắc" và "đánh du kích" ; Mod nguyentu1976 có lẽ đã xem "Ván bài lật ngửa" nên hạ quyết tâm xoay chuyển tình thế bằng con ác chủ bài ... Voka Hà Nội ... >:):D (Lúc này hminh đã từ Long An chạy lên kịp tham gia trân đánh cuối)
- Với tầm nhiền chiến lượt của 3 QTV là tinh_la_gi, Tmap và Bk cùng anh em BDH lúc đó ... quyết định dùng tuyệt chiêu "mình vì mọi người và mọi người xem mình như mội" =)) đua BK ra là lá chắn - BK không từ bất cứ nhiệm vụ nào "liều mình" và hạ quyết tâm "trên bàn nhậu này còn Bk thì không ai được đụng đến tinh_la_gi người bao nhiêu năm luôn chở Bk về nhà" >:)b-) với quyết tâm và chừa con đuòng cuối cho mình BK cùng Mod nguyentu1976 chiến đấu một mất một còn :D nhưng, anh hùng không tạo thời thế mà thời thế tạo anh hùng, và đúng như cấu 2 hổ phân tranh 1 con chết 1 con củng què :D;;) cuối cùng là mõi đồng chí làm 1 phát Voka hết. Có lẽ nếu không đưa BK ra làm lá chắn thì có thể Mod nguyentu1976 đã lật ngược thế cờ vì đồng chí taki mới làm có 1 ly Voka mà phát biểu 1 câu xanh rờn "anh em chuyển sang tăng kế tiếp : ăn trái cây uống rượu tây :-??:O

(Còn tiếp - hồi sau sẽ rỏ)

tommynguyen1961

Công nhận Taki có câu nói bật hữu thiệt: "ĂN TRÁI CÂY UỐNG RƯỢU TÂY". =))
Có lẽ lần sau phải thực hiện tró này quá vì nào giờ chưa biết cảm giác đó thế nào.
Cũng bổ sung thêm câu chuyện của TLG là sau khi các chiến hữu làm tăng 2 thì 1 số chiến hữu đã chạy trốn tìm nơi ẩn nấu, còn lại 4 chiến sĩ tinh_la_gi, Hminh,Bakid,Tommy đã lặng lẽ đi tìm quán hủ tiếu xào mềm để làm tiếp nhiệm vụ.

BatKid

Super V.I.P
nghe đồn do anh Tmap tuổi cao tay ga yếu nên tăng 3 đuổi theo hem kịp nên chạy về nhà :))

tommynguyen1961

đâu ??? anh hok nhớ à , tấm này là anh em mình bắt tay , vừa giao dịch xong em touch pro II :D

Hình như không phải giao dịch xong dt mà là Bakid nói sao anh Tú không lượm cái bao da đựng dt của Tommy luôn.=))

PhongQuang

Super V.I.P
nghe đồn do anh Tmap tuổi cao tay ga yếu nên tăng 3 đuổi theo hem kịp nên chạy về nhà :))
Không phải yếu đâu, chắc anh Tmap mới về SG nên đang bị bà xã quản chặt quá đấy mà.=))

Zenki

Super V.I.P
Nhìn ai cũng đầy đủ da thịt riêng mỗi anh Tình là "còi" =))

tinh_la_gi

Administrator
Nhìn ai cũng đầy đủ da thịt riêng mỗi anh Tình là "còi" =))
Bác Hồ từng nói "Ốm mà không yếu" em đi xa phải luôn học tập và làm theo tấm gương Bác nhiều hơn đấy
Thì tên BK đó chuyên PHÁ MỒI nên lần nào chẳng SAY TRƯỚC!=))=))=))
Cái này chuẩn ko cần chỉnh luôn !! Nhìn mập ú là biết "Dũng Sĩ" diệt mồi rùi >:)

HHN

Well-Known Member
Nhìn ku Tình không như HHN hình dung , tưởng HHN tui đây đã còi, ku Tình cũng còi ngang ngửa :))

Chỉnh sửa cuối:

tinh_la_gi

Administrator
Nhìn ku Tình anh như HHN hình dung , tưởng HHN tui đây đã còi, ku Tình cũng còi ngang ngửa :))
Khi nào vào mới tính tiếp nha :)) còn nợ em mấy lời hứa đấy...
Tối nay em ol "an nick" đấy...>:)

HHN

Well-Known Member

Khi nào vào mới tính tiếp nha :)) còn nợ em mấy lời hứa đấy...
Tối nay em ol "an nick" đấy...>:)

OK mà còn gì nữa đâu nhỉ , tưởng chỉ hết cho Tình rồi chứ nhỉ ????? :-?

tinh_la_gi

Administrator
OK mà còn gì nữa đâu nhỉ , tưởng chỉ hết cho Tình rồi chứ nhỉ ????? :-?
Có nhầm em xinh gái nào với em ko vậy ta ?! :-?? chưa chat lần nào kể từ khi đó ... >:) vậy thì chắc nhầm với em nào thật rùi :-/

MinhThang

Manager
Có nhầm em xinh gái nào với em ko vậy ta ?! :-?? chưa chat lần nào kể từ khi đó ... >:) vậy thì chắc nhầm với em nào thật rùi :-/

Cái hình chữ ký là chị gái hả, gả cho anh đi OK.:-?:-?:-?:)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.