• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Burrotech Scan2Pdf Mobile.v1.0

Burrotech Scan2Pdf Mobile.v1.0​

Phần mềm sử dụng camera của điện thoại để quét các văn bản và lưu thành dạng pdf. Chất lượng file pdf là khá tốt. Có thể đọc rõ ràng trên PC.

Chỉnh sửa cuối:

chaopac

cái này thấy có vẻ dùng tốt đấy, em đang muốn sài cái này kô bik là Camera có mega pixel yếu wa nó có hiệu quả kô vậy bác, tại máy em có 2.0 ah, chụp hình còn kô thấy rõ là người hay vật đấy chứ :D:D:D:D, nói thế mà cái này chắc mang vô phòng thi thì tốt lắm nhỉ :D:D:D:D:D

cái này thấy có vẻ dùng tốt đấy, em đang muốn sài cái này kô bik là Camera có mega pixel yếu wa nó có hiệu quả kô vậy bác, tại máy em có 2.0 ah, chụp hình còn kô thấy rõ là người hay vật đấy chứ :D:D:D:D, nói thế mà cái này chắc mang vô phòng thi thì tốt lắm nhỉ :D:D:D:D:D

Camera 2Mp là khá tốt rồi, bạn cần chụp đủ sáng thì nhìn mới rõ. Mà chủ yếu là để đọc trên PC thôi chứ để quay cóp thì ....:-?

duythanh1204

cho minh hỏi là phần mềm này co thể scan văn bản rồi chỉnh sửa văn bản đó dc k vậy? minh thấy hình như k có chức năng đó thì phải. nếu vậy thì xin hỏi pro nào có chuơng trình scan văn bản bằng điện thoại rồi chuyển qua file world để chỉnh sửa được k vậy?xin cám ơn trước.

cho minh hỏi là phần mềm này co thể scan văn bản rồi chỉnh sửa văn bản đó dc k vậy? minh thấy hình như k có chức năng đó thì phải. nếu vậy thì xin hỏi pro nào có chuơng trình scan văn bản bằng điện thoại rồi chuyển qua file world để chỉnh sửa được k vậy?xin cám ơn trước.
Không thể được bạn à vì đây là file image và lưu lại dưới dạng pdf, giống như việc người ta scan tài liệu vậy đó, các máy scan chuyên dụng cũng khỗng thể làm được việc này vì image thì mình không thể sửa được.

J

JerryBC

Guest
Phần mềm khá gọn nhỏ và hay, nhưng theo mình thì các bạn cứ dùng Camera chụp ảnh văn bản, xem = file ảnh luôn, chép qua PC cũng được, đâu phải chuyển thành PDF (mà nếu cần cũng dùng soft trên PC luôn). Phần mềm này chính xác là chụp ảnh rồi chuyển định dạng ảnh -> PDF thôi mà. Thực hiện đúng các bước là xong.

phenmientay

Thì như JerryBC nói, nó chẳng qua là chụp hình thôi, có thêm công cụ chuyển thành pdf thôi mà.

binhhdda

Các bác xem hộ sao cứ chụp xong nó lại quay về camera là sao nhỉ? mà không chịu chuyển sang file.pdf mới lạ chứ. Có ai biết chỉ dẫn với!

kanguru

Member
Phần mềm này khá hay đấy, mình đang dùng thấy rất hữu ích. Bạn nào muốn key thì pm mình sẽ gửi cho.