• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C P by G s60v3v5

dathat

Member
C P by G s60v3v5

Một theme premium mới của Ghi3,icon đẹp khá giống với icon Gradient Red của IND190, vì khá hài lòng theme nì nên mình ko edit gì nhiều ở theme này chỉ add thêm icon app(tầm 50 app) và thay đổi màu chử quay số cho s60v3 cài vào ko bị trùng màu quay số!

http://qfs.mobi/f176883

P/s: có link down đầy đủ nhé,ae chịu khó tìm:D

Mình chẳng có tí IQ nào

anhtin10

các bác có quen ai chuyên CFW đang onl ko cho em hỏi 1 phát cái.hix.bị bữa giờ rồi mà ko giải quyết được

anhtin10

các bạn có ai dùng CFW của anh hoangphong mà flash qua CFW bản khác được ko.máy mình dùng CFW của ảnh xong giờ hard reset con x6 cũng ko đc nữa.flash mấy cái CFW khác cũng ko được

anhtin10

do mình hỏi bên kia ko thấy ai trả lời hết.thấy bên mình nhiệt tình hơn nên hỏi chút.bác thông cảm ==.có gì em hỏi xong bác del cũng được.nếu em tự del đc thì em del luôn

dinhluan113

cách này hay ah :p , theme đẹp lắm, cảm ơn nhak!

Name: Click Download to see
Type: .sis, application/vnd.symbian.install
Size: 2.74MB
Available until: 09 Aug 2012
Share: Sms, Email, Twitt
Report file
Public file sharing
Create your own Facebook!
Terms | Contact

ToplistM.com | Waptrack

nikoabe

Có 1cách nữa là kíc chuột phải,tìm nguồn trang (vietnames) hoặc dòng source (english) sẽ thấy link.mình dùng cách này

biendt

Bạn bấm vào nút "Trả lời kèm theo trích dẫn này" là sẽ thấy link :)

hum qua mình cũng làm như thế,nhưng mà chỉ nhìn qua cái link nhưng đó là link chứa Link ảnh thôi,ko để í tới cái bên link bên dưới =))
=))=))=))

tienrapper

C P by G s60v3v5

...........................................................................
Một theme premium mới của Ghi3,icon đẹp khá giống với icon Gradient Red của IND190, vì khá hài lòng theme nì nên mình ko edit gì nhiều ở theme này chỉ add thêm icon app(tầm 50 app) và thay đổi màu chử quay số cho s60v3 cài vào ko bị trùng màu quay số!

http://qfs.mobi/f176883

P/s: có link down đầy đủ nhé,ae chịu khó tìm:D
..........................................................