• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C2 Matrix Fire Hawk v1.23

nhathuy

Thể loại game bắn phá dành cho PPC, hỗ trợ tất cả HDH và màn hình. Yêu cầu Ram trống 12Mb

Có cả bản dành cho PC tham khảo tại: http://c2matrix.com/firehawk/

Làm theo hướng dẫn trong file đính kèm
(ID: Vào game-> Register-> ID game gồm 6 ký tự)​

Chỉnh sửa cuối:
cho ngoccam99999.xin cai code cua games C2 Matrix Fire Hawk v1.23 minh tai ve ko thay code mam o dau.nho cho minh lai code nha.cam on

Viết Tiếng Việt có dấu nhé bạn! Bạn đã viết 2 bài TV không dấu rồi đó nhé! ;;)
Ở bài trên đã reg cho bạn rồi đó!

anhboy1690

sao mình ghi code 9S938B & 9V6E5E đó rùi mà vẫn k wa đc :( ,lúc trước wa giờ thì k :-/ , chọn chế độ khác nhau vẫn k wa đc:(:-/:|

Chỉnh sửa cuối:

dudian

Trò này đúng hay luôn! Mình đi tới vòng 5 luôn! vòng 5 là cảnh trên vũ trụ! Có ai đi qua không?

hitle72

Sao mình đăng kí rồi chơi nửa chừng đòi đăng kí nửa là sao vậy nhathuy?

QuangThang89

Well-Known Member
Ko hiểu sao mình đã đăng ký nhưng trong quá trình chơi nó cứ bắt nhập code lại hoài, khi nhập xong rồi thì bị đưa trở về lại menu khi đó phải chơi lại từ đâu, có pro bị tình trạng như mình vậy ko và vui lòng chỉ cho mình cách khắc phục với, thanks nhiều :((

nhathuy

Mình cũng có ID: EMAG2C

Xin được hỏi bạn: Có phải bản này là bản demo ko?

Có cần rack nhiều lần ko? hay có thể k.e.y dùng forever?

Vì bản này đẹp nhất, mình chơi trên i900, game nằm giữa màn hình, trên nền đen rất đẹp, còn những bản khác ko cần key nhưng lại có 1 khoảng sáng phía dưới rất khó chịu! kiểu như bàn phím ảo í!

Mong bạn giúp đỡ giùm mình cái k.e.y!

Chào thân ái!

Bạn làm theo hướng dẫn trong file đính kèm nhé!