• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-00 cho 5800 phiên bản cook lại đơn giản gần gũi

nttnn175

Bản SP3 em xài được vài ngày rồi, ngoài việc thỉnh thoảng bị đơ khoảng 2 phút ra thì mọi thứ rất tuyệt :(

duquocchi

Mình hidden hình ảnh và Video nhưng vào thư viện nó vẫn quét thấy, có cách nào để giấu mấy thứ mà ko phải move vào mấy thư mục hệ thống ko?

eddyanh_93

bản 5800 gốc xài đc 2 ngày nà, haizz cứ thấy lạ lạ tay sao ấy.

ram khở động 71MB, ổ C 82MB, nghe nhạc chất, pin trâu xài cả ngày thoải mái

bao giờ up bản gốc lên được hả bác?

bunrieucua

bản 5800 gốc xài đc 2 ngày nà, haizz cứ thấy lạ lạ tay sao ấy.

ram khở động 71MB, ổ C 82MB, nghe nhạc chất, pin trâu xài cả ngày thoải mái
Ơ ơ:-??cũng đang lưu giữ 1 bản gốc thế này Ram cũng 71,C cũng 82 nhưng mà là v51:D
Mà cái bản của mình 4 cái shortcut ngoài HS (như hình thứ 3 của Hải) là 4 cái icon phong cách Omnia cơ:))(Tất cả các HS khác cũng icon Omnia\-/)

OverYou

Mình vẫn khoái bản C6 này hơn. Bản chuẩn nhìn đơn giản quá! Mà bro thanhhaifire có đi tiếp bản CFW C6 này ko dzị? Mình đoán là có nhưng còn chờ vào có mod nào hay ko :D

thanhhaifire

@bunrieucua: tại vì ko thích cái omina, nên tìm cho giống sym^3 đó mà
@OverYou: đúng rồi, hiện tại C6 đang cạn mod rùi, chờ mod mới thì làm típ

eddyanh_93

sao bác thanhhai ko post link bản gốc lên nhỉ ? Bác làm xong để em thử cho ,chờ đợi lâu quá bác à.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 59 minutes:

bác up bản gốc ngay hôm nay đi em chánc6 lắm rui.đợi từ hum kia .nan that.c6 hơn 5800 mỗj màn hjnh chủ .hãy lấy lại bản chất 5800 chứ ko phải đeo mặt nạ c6 .đơ lắm .anh haj post nhe. Thank anh trước đấy.

Chỉnh sửa cuối:

chjpkute

giúp mình với đang xài sp3 được 4hum .hôm nay fomat máy tự nhiên không thể nào cập nhật thư viện nhạc được nữa hix.. ! Nhac để ở E\souns\music\...! Mấy hum trước vẫn phát bình thường.

ksmanhdung

thanhhaifire rỗi thì úp bản gốc 5800 lên cho anh em thưởng thức đi.Ngồi không biết nghịc cái j nữa cả. Mà bạn 5800 gốc này bạn có mod ICON 4x4 không thế?

tatthanhlx

Mấy bác cho e hỏi xí , sao em bỏ nhạc chuông và Clip Âm Thanh rùi mà lúc vào Chỉnh Profile cài nhạc chuông lại ko thấy File nào , đã thữ bỏ vào bộ nhớ Máy and Thẻ nhớ mà vẩn hem được .

phtrunghieu

SP3 chạy nhanh thật, nhưng mà bị lỗi phần email (bản SP2 không thấy bị), sau khi mình cài đặt email xong, máy liên tục connect vao mạng...

OverYou

@bunrieucua: tại vì ko thích cái omina, nên tìm cho giống sym^3 đó mà
@OverYou: đúng rồi, hiện tại C6 đang cạn mod rùi, chờ mod mới thì làm típ

Mà bro thanhhaifire có mod âm thanh bản C6 này chưa? Nói thật là mình thích nghe nhạc nonstop, nên khi mình dùng tai nghe + mở maximum âm thanh (Tai nghe loại bình thường nhé, tai nghe chuẩn hư mất roài) nghe nhạc bản C6 này khá good. Chỉ tiếc là mod Zip bị loại hoàn toàn cài file sis cũng ko được luôn!

giúp mình với đang xài sp3 được 4hum .hôm nay fomat máy tự nhiên không thể nào cập nhật thư viện nhạc được nữa hix.. ! Nhac để ở E\souns\music\...! Mấy hum trước vẫn phát bình thường.

Ặc, sao lại fomat máy? Fomat thì fomat thẻ nhớ chứ? Fomat máy chi dzậy?

chjpkute

Mà bro thanhhaifire có mod âm thanh bản C6 này chưa? Nói thật là mình thích nghe nhạc nonstop, nên khi mình dùng tai nghe + mở maximum âm thanh (Tai nghe loại bình thường nhé, tai nghe chuẩn hư mất roài) nghe nhạc bản C6 này khá good. Chỉ tiếc là mod Zip bị loại hoàn toàn cài file sis cũng ko được luôn!

Ặc, sao lại fomat máy? Fomat thì fomat thẻ nhớ chứ? Fomat máy chi dzậy?

4mat the thi mất hết dữ liệu àh. 4mat máy để ổn định hơn mà xóa hết file hệ thống trước khi 4mát... Nhưng sao tự nhiên không cập nhật thư viện nhạc được nữa hic..! Ai đó gjúp với

eddyanh_93

4mat the thi mất hết dữ liệu àh. 4mat máy để ổn định hơn mà xóa hết file hệ thống trước khi 4mát... Nhưng sao tự nhiên không cập nhật thư viện nhạc được nữa hic..! Ai đó gjúp với
bạn cóp tất dư liệu cần thiết vào pc xong format the la xong ,rồi cop toan bô nhac vao sound.../music la ok ngay

bạn cóp tất dư liệu cần thiết vào pc xong format the la xong ,rồi cop toan bô nhac vao sound.../music la ok ngay

ko biết mấy giờ bác thanhhai add link nhỉ ,jaf bản gốc cho đỡ ghét bản c6 đơ lấm rùi ,chuẩn bị về thời hoàng kim rùi ,haha