• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-00 cho 5800 phiên bản cook lại đơn giản gần gũi

dnt1987

Cho em xin 1 vé với nhá, khi nào buồn buồn lôi ra jaf, đang sài c6 SP3 rất ổn định.
huynhtrungnet@gmail[dot]com

Chỉnh sửa cuối:

hapro

theo mình bạn nen up lên cho anh e di. Mọi người vẫn luôn ủng hộ bạn mà

OverYou

Done! Nhưng mình chưa done >.< chưa có tgian lên mạng tải về, chưa thử đc. Chắc để bữa nào mình hết việc sớm chạy đi tải về, có lẽ là hum nay :D

mai_tien_dat_251

Hôm nay mới lên mạng bằng điện thoại được thì lại nghe tin giữ này, tiếc quá nhỉ! Haizzz....

thanhhaifire

khó hiểu thật chỉ lỗi trình duyệt thoi và đóng băng hài thật đt cũng có đóng băng giờ bản N97 cũng bị cả 1 dòng v12 lun roi

ksmanhdung

khó hiểu thật chỉ lỗi trình duyệt thoi và đóng băng hài thật đt cũng có đóng băng giờ bản N97 cũng bị cả 1 dòng v12 lun roi

Bạn nói rõ hơn 1 chút được chứ. Mình đọc mấy bài bạn viết mà ko hiểu? Cái gì bị lỗi thế? sao lại có cả FW lỗi rồi die gì thế?

abcdfe

Minh FW nay rồi sao giờ cài TTPod 4 nó vẫn cài đặt nhưng kiếm trong ứng dụng hay các mục khác ko có,vô trình ứng dụng cài đặt thì cũng ko có luôn,nhưng lúc cài thi nó báo la đã cài,là bị gì bạn có thể chỉ mình ko.thanks

OverYou

Buồn nhỉ! Vậy chắc bro thanhhaifire bán kon 5k8 đi rồi quá...

thanhhaifire

Bạn nói rõ hơn 1 chút được chứ. Mình đọc mấy bài bạn viết mà ko hiểu? Cái gì bị lỗi thế? sao lại có cả FW lỗi rồi die gì thế?

hôm nay thì mình hỉu rùi ! bị lỗi core, thay core khác thì đc

Buồn nhỉ! Vậy chắc bro thanhhaifire bán kon 5k8 đi rồi quá...

ah con 5800 mình đang cho nó đi ! cũng sắp rồi

cho mình xin 1 bản với
anhtuan27011992@yahoo.com

done ! ............

ps; hết ngày nay ko share nữa nhé !!!

OverYou

>.< Vậy thì chia buồn cùng anh em S60th vì đã mất đi 1 chiến hữu võ công cao cường! Giờ chắc chỉ có cơ hội JAF mấy CFW nhập lậu chất lượng kém rồi huhu...! Mà bro Thanh Hải có gửi link cho mình ko dzị? Duyệt web bằng điện thoại nên ko thấy link, mà bro có thể gửi cho mình mấy cái Apps cần thiết + cách cook Menu 4x4 vào CFW được ko? Có thể bro sẽ chia tay 5800 ở đây nhưng bro sẽ là sư phụ chỉ dạy võ cook cho đệ tử :)) gửi cho mình qua email nhé! Mình vừa gửi email qua đó lúc trước rồi. Thanks to Thanh Hải!

thanhhaifire

>.< Vậy thì chia buồn cùng anh em S60th vì đã mất đi 1 chiến hữu võ công cao cường! Giờ chắc chỉ có cơ hội JAF mấy CFW nhập lậu chất lượng kém rồi huhu...! Mà bro Thanh Hải có gửi link cho mình ko dzị? Duyệt web bằng điện thoại nên ko thấy link, mà bro có thể gửi cho mình mấy cái Apps cần thiết + cách cook Menu 4x4 vào CFW được ko? Có thể bro sẽ chia tay 5800 ở đây nhưng bro sẽ là sư phụ chỉ dạy võ cook cho đệ tử :)) gửi cho mình qua email nhé! Mình vừa gửi email qua đó lúc trước rồi. Thanks to Thanh Hải!

done ! a Huy á