• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-00 cho 5800 phiên bản cook lại đơn giản gần gũi

thanhhaifire

nói chung là mình làm đúng từ A ~> Z :D:D... mà bị TT_TT

zậy bạn làm theo cách này nha:
-flash xong chờ 3' > tắt máy > mở lại > chọn tiếng việt (nêu sau flash nó ko mặc định TV) kiểm tra phím xpress. ko đc thì chắc bạn ko có duyên với bản này rùi.
mình đang xài ko bị nên cũng ko hỉu sao luôn hihi

hieuinter

mình dang bị tình trạng mở Bluetooth thì hiện thông báo "không thể thực hiện bluetooth",vài ngày sau thì lại xài dược rùi lại bị tình trạng lỗi trên lại là sao???

0908727527

mình dang bị tình trạng mở Bluetooth thì hiện thông báo "không thể thực hiện bluetooth",vài ngày sau thì lại xài dược rùi lại bị tình trạng lỗi trên lại là sao???

Sắp hư BT rồi, đem đi bảo hành đi :))

mai_tien_dat_251

Em vừa Flash xong, cảm ứng mượt. Tuy nhiên thì sao khi Flash xong thì mặc định là Tiếng Anh (mạng Viettel) và mất luôn logo mạng. Thanks!

thanhhaifire

Cái mod này(Icon N8) cook vào FW khi cài theme có full icon cả các folder không Hải?
http://www.pdaviet.net/showthread.php?116338-Bộ-icon-N8-đầy-đủ-cho-CFW-C6-N97-Final-by-binh24

đổi đc tools,office,extra,game lun đó. hổ trở tốt theme full icon

kienhdgp

Hix.Mình dùng bản này đúng là mượt thật.Nhưng bị lỗi wifi, có dò thấy Wifi nhưng không kết nối được.Toàn báo unable thôi.Chủ thớt xem lại jup cái!

thanhhaifire

Hix.Mình dùng bản này đúng là mượt thật.Nhưng bị lỗi wifi, có dò thấy Wifi nhưng không kết nối được.Toàn báo unable thôi.Chủ thớt xem lại jup cái!

tui đang xài ko bị như bạn, dùng laptop share wifi chạy ầm ầm !

phím expressmusic ko xài dược bạn ơi???

đọc lại mục chú ý rùi JAF lại nhé bạn.

kienhdgp

Hix.Để em JAF lại rùi xài thử xem thế nào. À bác nào có bộ ký tự đặc biệt có cả logo của các hãng xe hơi không? Share cho em với.Thanks!