• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-00 v11 for 5233 v21.1.102

bente402

tại luc trứơc em xàj fw hs 0mjna của mathanh..dùng pm light ctrl tắt 3kaí đèn phím dc(tjết kiệm pjn)..ma xài fw c6 tắt ko dc..mấy bác thử xài soft light ctr ruj pít..hjc..

shirooo

tại luc trứơc em xàj fw hs 0mjna của mathanh..dùng pm light ctrl tắt 3kaí đèn phím dc(tjết kiệm pjn)..ma xài fw c6 tắt ko dc..mấy bác thử xài soft light ctr ruj pít..hjc..

mình thấy c6 đèn phím cũng như cũ mà có bị gì đâu nhỉ ^^, đèn của bạn bật khi nào

bente402

mình thấy c6 đèn phím cũng như cũ mà có bị gì đâu nhỉ ^^, đèn của bạn bật khi nào

ủa bạn chưa xài light ctrl bao giờ hả....nói vậy mà bạn ko hiểu nữa..hix...nếu mình dùng light ctrl thì tắt dc 3 kái đèn bàn phím bạn hiểu không..nhưng mà sao fw photon tắt dc mà fw c6 tắt ko dc mình cũg potay...mấy bửa nay test mấy bản fw c6 rồi mà tắt chả dc...bạn thử down light ctrl về thử sẽ pik ngay mà