• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6-5233 CFW v20.0.038 by Duy Thanh

ngviethoa

Mà Fix camera ko cần để ý mấy file dll, exe đâu.
Nó lỗi do mấy file text điều chỉnh tốc độ đèn Flash và hoạt động của camera thôi.
Đang cố chỉnh sửa xem có được ko.Nếu ổn mình sẽ up lên v20.0.041 luôn kèm camera fix.

câu đáng chú ý nhất trong ngày đó.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 19 minutes:

ben bản v11 mình phát hiện thấy muốn xóa 1 bức ảnh sau khi chụp phỉa mất 2 lần xóa.

mà chất lwuongj ảnh chụp thì xấu tệ hại so với camera gốc của 5233

Chỉnh sửa cuối:

hongthuy92

Member
uh.mình để file 10282EDC.txt vao C/PRIVATE/10202be9 để tăng chất lượng camera ở bản v11.nó bị lổi y hệt như camera của v20.chạm vào màn hình thì thấy nhấp nháy.nhưng ko tắt được flash

danchip93

Bác duy thanh ơi phím cảm ứng nằm ở trên chỗ loa đàm thoại ấy không hoạt động bác ạ.

traicauhd

Xem giúp mình lại cái mod này cái. Tình hình là chèn mod này vào thì die phone à:(
-Ai có bít cái mod nào làm lỗi cái shortcut music và danh bạ ở ngoài màn hình chính không. mod vào mà hỏng mất cái đó k bít tại sao nữa

Theo mình là do cái Rompatches đó bạn đã thấy trên 5230

Mr_Sweet

Theo mình là do cái Rompatches đó bạn đã thấy trên 5230
uhm.Cái lỗi đó xác nhận là đúng do rompatches. Nhưng còn cái bàn phím C6 kia nếu mod vào là die phone đó. Còn icon N8 vẫn xài ok.

ngviethoa

sao mình dùng bản của duythanh thấy có thư mục hack làm gì vậy.ko thấy rompatcher đâu.ko truy cập dc thư mục hệ thống nữa.giúp với.

bente402

Mấy bro ơi sao xài Fw này không chỉnh được đèn phần mềm Light control vậy..chọn light off mà đèn bàn phím cứ trơ ra