• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] CFW mod đơn giản chất lượng cao Full new icons N8

vutaikt

tưởng bác heonhỏ dùng n8. Hum nọ thấy pm mình hackn8=foenix mà???

blackheart181

heo ơi,bản này u có chỉnh mấy âm trong trình nghe nhạc không vậy?mấy bản trước mình thấy phần nghe nhạc bass đánh hơi cứng nên không thích lắm.hichic.
mấy bản CFW mình xin đề nghị anh em để nguyên zin phần nghe nhạc.hihi:p
mình chưa cài cho em của mình nhưng cài cho thằng bạn rồi.cài xong ==> bật nguồn ==> sốc toàn tập luôn.>:)
ông để icon to như mả bố thằng ăn mày làm che mất cả đồng hồ trong mục menu nữa.:p:p

heonho2301

heo ơi,bản này u có chỉnh mấy âm trong trình nghe nhạc không vậy?mấy bản trước mình thấy phần nghe nhạc bass đánh hơi cứng nên không thích lắm.hichic.
mấy bản CFW mình xin đề nghị anh em để nguyên zin phần nghe nhạc.hihi:p
mình chưa cài cho em của mình nhưng cài cho thằng bạn rồi.cài xong ==> bật nguồn ==> sốc toàn tập luôn.>:)
ông để icon to như mả bố thằng ăn mày làm che mất cả đồng hồ trong mục menu nữa.:p:p
khúc đầu thì hỉu , khúc sau nói rì hok hỉu rì hít ,bản này để chất lượg nghe nhạc mặc định 5k8 rùi đó pác

cugung212

Từ khi chuyển qua bản này mình không thể xem những video trên trang vnexpress.net được, bạn xem fix được k?

vukoj

bạn ơi để lại cái game đua xe mặc định của nó được ko>?? mình tìm mãi trên mạng ko thấy cái game của nó

cuongpham208

Theo góp ý của tui thì bạn nên xóa hết những phần mềm add thêm vào. Nên để mọi người ai thích cài gì thì cài bằng tay vào thì tốt hơn đỡ gây xung đột. Thân!

heonho2301

Theo góp ý của tui thì bạn nên xóa hết những phần mềm add thêm vào. Nên để mọi người ai thích cài gì thì cài bằng tay vào thì tốt hơn đỡ gây xung đột. Thân!
dễ mà pác chỉ cần bung rofs2 rùi xóa file pnht là xong :p

heonho2301

Mấy pác đừng download nữa mình đang nhờ pác mathanh close 2pic 1 thời gian để hoàn thiện lại bản cfw này

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Cám ơn mấy pác ủng hộ bộ cfw của mình trong thời gian qua,tks all

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

Thấy òy :D mà sao topic này ko close lun? Mở ra chi khi đã post thêm bài khác?

longchuot2007

ban oi ban co the giup do minh cai duoc ko? minh chua biet cai gi het. hien tai minh dang sai con 5800.thank ban rat nhieu
sdt cua minh 0909777041