• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800 V52.0.101] CFW Unity C6V40 {by 5800 CFW TEAM}

hieuinter

xóa cookie trình duyệt rồi down lại thử di bạn.
Bản này lỗi tên thư mục với phím media,nút reset máy bị dổi thành khoá ban phim và máy!

Chỉnh sửa cuối:

huaminhquan

theme lúc khởi động bị lỗi, 1 thư mục lỗi tên, phím media cũng lỗi icon

Tại mình xóa hết theme rùj nên khởi động lên nó bị zậy, pạn vuj lòng vào cài đặt đổi lạj theme sound wave la đc ! Và nhớ khởi động laj may thj media bar mới hoạt động nhé ! Thanh media k pị lỗi, k tjn các đổj laj theme sound wave và xem thử ! Ngày mốt mình sẽ ra pản final, còn bây giờ thì bận rùj !

lamminhphong

Thank ! Cám ơn bạn đã góp ý kiến ! Sẽ có bản update sớm nhất cho các bạn khi có thể ! Đợi anh vunguyenmt đi công tác về mình sẽ đề nghị phối hợp với a ấy làm 1 bản perfect ! Và tức nhiên pản update sửa lỗi cũng sẽ tiếp tục ra mắt ! Mong các pạn ủng hộ để có tinh thần làm tiếp !
Của anh vunguyenmt flash rồi không bao giờ cài được theme, bực mình lắm vì mấy bản cook trước đó của anh ấy cũng đều như thế... Haiz

chuongsatthu

bản cook này rất là tuyệt nhưng có một cái không hài lòng là hao pin quá, xài chưa được 1 ngày là hết rồi, các bác sửa khoảng này nửa là ok đó

huaminhquan

bản cook này rất là tuyệt nhưng có một cái không hài lòng là hao pin quá, xài chưa được 1 ngày là hết rồi, các bác sửa khoảng này nửa là ok đó

Mình sẽ cố gắng làm bản final sớm ! Mình sẽ nhờ vunguyenmt cùng sửa lỗi và hoàn thiện ! Mong các bạn ủng hộ !

huaminhquan

bạn chỉ mình cách fix lỗi tên icon trong menu đi

Tạm thời bây giờ thì bạn vào sắp xếp và đổi tên bằng cách thủ công dùm mình nhé ! Chỉ đổi 1 lần thui là k cần đổi nữa đâu nhá bạn ! Đợi bản final sẽ hoàn thiện !

huaminhquan

UPDATE UNITY VER.3 ( New Trial )

Hầu như là đã sửa hoàn toàn lỗi ! Các bạn dùng thử xem thế nào và góp ý kiến nhe !

LINK UNITY VER.3 ( New Trial )

Các bác dùng CORE cũ ở trên nhé ! Đã update trên #1 !

=======================================================================

tangbalan

chỉ có 2 trang kí tự thôi bạn à.7 trang kí tự làm gì bạn gửi cho máy khác cũng đâu có đọc được đâu