• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(C6-5800 "v52.0.101") Thái Ngọc Duẩn

thaingocduan

đây có lẽ là bản gần như cuối cùng của mình để chia tay với anh em mình ra mắt sớm hơn 1 chút so với dự định và tiêu đề 2 pic đặt tên thế này cho máu anh em xin đừng chém nhé:)):)):))
ở bản nâng cấp này mình đã bỏ hết cá nhân hóa- tăng ram - pin trâu -thêm mod mới rung khi có kết nối cuộc gọi binh24 - theme anna -bỏ 7 trang ký tự - thay fonts - bỏ kiểu khởi động cũ để mặc định của nokia không nhiều thằng lại bảo máy tàu :cm:
Cách sử dụng
-giấu các thứ nhạy cảm tại thư mục ẩn được tạo ngay sau khi flash

link đây Cập nhật Ngày 01/06
Cập nhật ngày 04 / 06(menu 4x4 và cách khởi động cũ)

để kiểm chứng xem ram có phải là mình fake hay không sau khi flash anh em nhanh tay vào memchek để xem

ohannguyent

hic.. Cái nút thanks dạo này đi chơi đâu mà ko thấy ... Nghe cái tiêu đề của bồ thấy ghê ghê hêêê...

tankinh

Mình bóc tem thứ 2 nhé, khi nào có nút thanks nhấn sau để tỏ thành ý.

blackheart181

tem đã bóc,hàng đã thử và cảm thấy ko bằng phiên bản trước,font và cách sắp xếp menu ko đc ẹp như bản trước.
thế này thà rằng chủ thớt cho thêm mod tăng pin và ram vào bản cũ còn hay hơn đó

sangbenh

tem đã bóc,hàng đã thử và cảm thấy ko bằng phiên bản trước,font và cách sắp xếp menu ko đc ẹp như bản trước.
thế này thà rằng chủ thớt cho thêm mod tăng pin và ram vào bản cũ còn hay hơn đó

khá giong ý của tôi đấy=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

ducanhvx92

anh duẩn ơi. cái màn hình khởi động hay thế. làm giúp em 1 cái nha. tên em là Trần Đức Anh. 22/11/1992 0989090092. cám ơn anh nhiều

blackheart181

hix,tôi cài các phần mềm xong đâu đó chỉ còn mỗi 38Mb thui,kiểu này phải quay về bản trc của ông ý vậy

blackheart181

thật mừ.tôi kiểm tra kỹ rùi.khi tôi dùng phần mềm giải phóng ram thì đc ~42Mb đó là sạch bách lun.ko có gì chạy nữa đâu!kể cả danh bạ hay nhắn tin.

trancongtupc

Anh Duẩn ơi xem lại phần Hackphone không tự động vag phần " số liên lạc ưa thích" không add được danh bạ vào. anh xem sửa nhé.

Delzie

Bản này e vừa cài hôm nay! Test xong bị lỗi là khi chọn chủ đề hoặc chọn ảnh màn hình chủ là bị reset lại máy! Bác xem hộ em với :D Tks

ducanhvx92

bác khoa1989 ơi. làm giúp em cái ảnh thư pháp cho em 5k8 với. tên em là trần đức anh

blackheart181

sao khi jaf dừng cài j hết.xài ram trên 50 đó

hix,ko cài các phần mềm thì xài sao hả men?
nhưng khi dùng bản cũ của ông Duẩn này,vãn các phần mềm cài như vậy mà tôi thấy ram ổn định ~42Mb (có danh bạ và nhắn tin chạy ẩn) hixhix
Mà có khi ông Duẩn dạy anh em lun cách làm chữ thư pháp đi để đỡ khỏi nhờ vả mất công.hehe

sangbenh

hix,ko cài các phần mềm thì xài sao hả men?
nhưng khi dùng bản cũ của ông Duẩn này,vãn các phần mềm cài như vậy mà tôi thấy ram ổn định ~42Mb (có danh bạ và nhắn tin chạy ẩn) hixhix
Mà có khi ông Duẩn dạy anh em lun cách làm chữ thư pháp đi để đỡ khỏi nhờ vả mất công.hehe

ko dễ làm đâu bạn ơi.nếu bạn làm được thì design được thì lập top làm dùm ace luôn đi