• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(C6-5800 "v52.0.101") Thái Ngọc Duẩn

Em_be_hu

ko dễ làm đâu bạn ơi.nếu bạn làm được thì design được thì lập top làm dùm ace luôn đi
hix,ko cài các phần mềm thì xài sao hả men?
nhưng khi dùng bản cũ của ông Duẩn này,vãn các phần mềm cài như vậy mà tôi thấy ram ổn định ~42Mb (có danh bạ và nhắn tin chạy ẩn) hixhix
Mà có khi ông Duẩn dạy anh em lun cách làm chữ thư pháp đi để đỡ khỏi nhờ vả mất công.hehe

Cái này cũng không khó lắm....dùng pm tạo file gif là OK thui mà...bro lên google tìm có nhiều lắm.
Hic hic, ko biết bản này mình bung ra để gỡ mấy pm ko dùng + thêm tý cá nhân hóa để mình dùng...nhưng khi đóng gói thì báo lỗi ....Không tạo dc file ROFS! Không hiểu bro có làm ji đó ko nhỉ????

sangbenh

Cái này cũng không khó lắm....dùng pm tạo file gif là OK thui mà...bro lên google tìm có nhiều lắm.
Hic hic, ko biết bản này mình bung ra để gỡ mấy pm ko dùng + thêm tý cá nhân hóa để mình dùng...nhưng khi đóng gói thì báo lỗi ....Không tạo dc file ROFS! Không hiểu bro có làm ji đó ko nhỉ????
vay thi pro cho chuong trinh j minh seach coi

sangbenh

có ai cho xin chương trình e-mail và cập nhật phần mền ko cho em xin

OnlineNo1

Có ai còn firm gốc của cfw c6 không, làm ơn send mình 2 file avkon.r01 và avkon.r96 với. Muốn lấy 2 file để bỏ cái mod 7 trang kí tự mà chả lẽ lại file down cả cục về :(

hoangtuong

Bản của bác theo em thì rất được nhưng tội nối không gọi được video call và cái màn hình khởi động mang tên bác nên em cũng không thích cho lẵm mong bác test và nếu được bác Làm cho em cái màn hình khởi động là : Hoàng Ngọc Tường được không ah

Delzie

Bản này của bác dùng ngon nhưng mà cài theme # vào thì lỗi nặng :(