• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*^* c6 cho 5800 v52.0.101 bản hoản hảo nhất ^(0)^

hieuinter

ai giúp với .mình flash xong xuôi hết rùi, nhưng kiểm tra lại thì tháy camera chỉ có 2M, làm sao để chỉnh lại thành 3.2M vậy mọi người
2M dó là dung lượng hình thôi,chứ dâu phải 2MP!

tangbalan

không biết thui thì đừng có nói đó là 2MP chụp hình đó chụp nhìn xấu hoắc dung lượng chì 200k thui hix

kid1412v

Chắc do cái fix camera lỗi hiện đang dùng.mà mình thấy chụp nét đó chứ,hình rất mịn và ít sạn.bản này đúng là khá ổn định và pin trâu.ram cao nữa :D

À có 1 lỗi khởi động hình chữ X to sọc màn hình chủ thớt fix chưa nhỉ?

tangbalan

cho mình hỏi sao cái opera mini và 1 số ứng dụng khác mình mở không được vậy mặc dù khi jaf đã bỏ chọn factory set mong các bạn giúp mình

thaingocduan

cho mình hỏi sao cái opera mini và 1 số ứng dụng khác mình mở không được vậy mặc dù khi jaf đã bỏ chọn factory set mong các bạn giúp mình

có thể bạn phải jaf 2 lần mới được khi nào có ứng dụng vhom mới gọi là thành công và nhớ là phải chép đè file mình mới up vào
dung lượng chỉ 10mb anh em tai về chỉ việc giải nén chép đè và flash
-lưu ý không tích factoryset
http://www.mediafire.com/?2z8wbnovvil6p1s[/QUOTE]

hieuinter

mình dã jaf 2 lần và dã có ứng dụng vhome,nhưng sao cái opera vẫn ko dùng dược và khởi dộng lại có 2 dấu chéo màn hình trắng??

bluehuge

2M dó là dung lượng hình thôi,chứ dâu phải 2MP!

pó tay, bạn tưởng mình là Gà chắc mà ko phân biệt dc 2Megabytes với 2 Megapixels:| Nếu nói về camera thì thừa biết là nói về gì rùi chứ. ai biết cách khắc phục ko? chứ độ phân giải hình 1600 x 1200 thì khác gì 5230 - 5233 chứ8-|

khoa1989

có thể bản này mod camera chưa đc hoàn hỏa.nhờ chủ thớt hay ai đó fix lại úp lên cho ae khỏi thắc mắc

cugung212

pó tay, bạn tưởng mình là Gà chắc mà ko phân biệt dc 2Megabytes với 2 Megapixels:| Nếu nói về camera thì thừa biết là nói về gì rùi chứ. ai biết cách khắc phục ko? chứ độ phân giải hình 1600 x 1200 thì khác gì 5230 - 5233 chứ8-|

có thể bản này mod camera chưa đc hoàn hỏa.nhờ chủ thớt hay ai đó fix lại úp lên cho ae khỏi thắc mắc

Tải cái này về cài vào là okie nha các bạn: http://www.pdaviet.net/showthread.php?86753-EnCam-1.02

huuthuong

Mình thấy bản này ổn định mà! Lần đầu mình jar thấy lỗi chữ x lúc khởi động xong mình jar lại lần 2 thì thấy hết mà! Camera cũng oke! Ram tầm 42m sau cai ndesk và dùng hiệu ứng theme

killerghost88

Mình thấy bản này ổn định mà! Lần đầu mình jar thấy lỗi chữ x lúc khởi động xong mình jar lại lần 2 thì thấy hết mà! Camera cũng oke! Ram tầm 42m sau cai ndesk và dùng hiệu ứng theme

Phát hiện thêm 1 lỗi là ko chỉnh đc thời gian khóa phím nhé :))

natan

bản này bị lỗi khi vào quản lý tập tin nge thử 1 bài hát khi thoát ra thì nó thoát ra menu lun chứ kô còn nằm trong quản lý tập tin nữa

caubephuthuy

bản này mà hoản hào.luyên tha luyên thuyên,chuyển từ TV sang TA lỗi tên file tùm lum ra,chả dk cái ji`,ram có mỗi chưa đến 50mb

OverYou

;)) Thỳ có cái j là hoàn hảo đâu bạn! Thông cảm đi, đâu có dễ gì mà tự làm ra được 1 CFW như ý?

khoa1989

bản này mà hoản hào.luyên tha luyên thuyên,chuyển từ TV sang TA lỗi tên file tùm lum ra,chả dk cái ji`,ram có mỗi chưa đến 50mb

không có gì là hoản hảo chỉ có tương đối.chủ topic nên đặt lại chủ đề là tương đối đi:-?