• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 FOR 5800 v52.0.101 cảm nhận

khoa1989

Đợi nó cài đặt xong hết mới đụng zô máy nè, mà cái widget notif nó vẫn trong suốt, ấn vào chẳng có chuyện gì xảy ra :D À tiện thể khoa cook luôn cái mod đổi icon share trong trình xem ảnh thành icon xóa ảnh đy cho tiện. Với mod lại cái bàn phím alpha gửi tn ấy, mình thấy có 1 dòng àh, mún đọc lại xem có sai xót gì ko rất khó khăn.

cái đó do lỗi mình mod thêm vài vthứ vào bị xung đột đó

love89

khoa có time thì test lại bản v52.101 đi.đối với minh bản đó là hoàn hảo nhất.mình chờ tin vui từ khoa .thak khoa trước

khoa1989

khoa có time thì test lại bản v52.101 đi.đối với minh bản đó là hoàn hảo nhất.mình chờ tin vui từ khoa .thak khoa trước

mình sẽ cố gắng hoàn thiện nó trong thời gian sớm nhất nếu có thể bạn nhé

khoa1989

bạn có thể úp link lên đây mình đưa lên cho các bạn khác dùng được không.hay nhờ mod đưa lên dùm
thank bạn

Bản này rất tốt, tuy nhiên có 1 vấn đề mình thấy nên chỉnh lại cho hoàn hảo:
- Nhạc chỉ được quét trong E:\Sounds\Digital, nhưng chọn nhạc chuông lại không chọn được.

bunrieucua

Bản này rất tốt, tuy nhiên có 1 vấn đề mình thấy nên chỉnh lại cho hoàn hảo:
- Nhạc chỉ được quét trong E:\Sounds\Digital, nhưng chọn nhạc chuông lại không chọn được.
Nhạc chuông bạn cho vào E:\Sounds\Simple là khi chọn sẽ có nhé!

khoa1989

đây là ban ngày 2-9 của bunrieucua bạn nào có nhã hứng thì flash thử.mình mất mày không test đc.anh em ai tin tưởng mình tést giúp nhé giúp nhé

link rosf 2 đã edit lên v52.0.101 ngày 2-9

chú ý : nếu dùng rosf2 edit này bạn phải thay 1 theme mặc định trong rófs2 bằng cách quy định lại theme mặc định cuả nó vì ban hoàng đã để theme mặc định của bản này trong core nên mình không làm đc.vậy nên các bạn mng rosf2 của bạn ấy đi flash với core khác đều không được vì không có theme làm mặc định vì thế các bạn hãy bung rosf 2 ra và quy định lại theme mặc định cho nó nhé
bạn có thể vào đây tham khảo cách quy đinh 1 theme làm mặc định nhé
đây

còn đây là bản mình đã quy định lại theme mặc định các bạn tải về kết hợp với core v52.0.101 ở bài trên flash thử nhé
link rosf2 đây
chúc các bạn thành công !
rất xin lỗi bạn hoàng vì vấn đề theme của bạn nhưng mình muốn các bạn đã lên v52.0.101 được sử dụng bản cook của bạn và cảm nhận sự hoàn hảo mới lạ từ bản này nên mình đã chia sẻ,cái tính riêng tư này của bạn.rất xin lỗi bạn hiền !

khoa1989

yêu cầu anh em không ném đá nhé.được hay không mình không chắc chán đâu nhé....chỉ chia sẻ thôi đó 8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x